GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้  (อ่าน 326 ครั้ง)
jinza08
Newbie
*

เข้าเกมไม่ได้
« เมื่อ: 28-09-2008, 07:39:47 »

ตอนเข้า โหลดแพท อะครับ เข้าแล้วมันดับไปเลยอะ มันเปนไรหรอครับ  Huh? Huh? Huh?
ทีมงานฝึกหัด
Newbie
*

Hero Member

Re: เข้าเกมไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-09-2008, 09:55:03 »

อาจเป็นที่คอมน้อง น้องลอง Restart เครื่องนะครับ หากยังไม่ได้ ทางทีมงานจะดำเนินการแก้ไข Pact ให้ครับ
ไม่ทราบว่า Pact ที่โหลดเป็น Pact ที่เท่าไรครับ เพื่อความสะดวกในการตรวสอบแก้ไขครับ แต่หากไม่รู้กรุณาแจ้ง ID ด้วยครับ เพื่อทีมงานจะตรวจสอบ Pact ที่ไอดีน้องใช้อยู่ครับ
ขออภัยในความไม่สะดวก

ทีมงานฝึกหัด ขอฝากเนื้อ..ฝากตัว ด้วยครับ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #2 เมื่อ: 28-09-2008, 10:02:11 »

อ้างจาก: จีเอ็มฮีโร่ ที่ 28-09-2008, 09:55:03
อาจเป็นที่คอมน้อง น้องลอง Restart เครื่องนะครับ หากยังไม่ได้ ทางทีมงานจะดำเนินการแก้ไข Pact ให้ครับ
ไม่ทราบว่า Pact ที่โหลดเป็น Pact ที่เท่าไรครับ เพื่อความสะดวกในการตรวสอบแก้ไขครับ แต่หากไม่รู้กรุณาแจ้ง ID ด้วยครับ เพื่อทีมงานจะตรวจสอบ Pact ที่ไอดีน้องใช้อยู่ครับ
ขออภัยในความไม่สะดวก

จีเอ็มฮีโร่เป็นจีเอ็มหรือทีมงานครับ
ถ้าเป็นทีมงานทำงานเกียวกับด้านอะไร
และถ้าเป็นทีมงานจริงทำไมไม่มีสัญลักษณ์ทีมงานเหมือนทีมงานคนอื่นๆ
 Huh?

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-09-2008, 10:07:51 »

ผมว่าท่านเรปบน มั่วหรือเปล่า ชื่อท่านไม่มีสีที่แตกต่างแต่บอกว่าเป็นจีเอ็มแถมมีการขอไอดีผู้เล่นแบบนี้ ไม่มีจีเอ็มท่านใดทำกัน ผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับทีมงานชื่อจะมีสีที่แตกต่างจากผู้เล่นท่านอื่น กรณีที่แอบอ้าง มีความผิด และอาจโดนแบน  เจ้าของกระทู้อย่าหลงเชื่อง่ายๆ นะครับ ด้วยความปรารถนาดี
Newbie
*

Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-09-2008, 10:15:25 »

เป็น GM ครับ  แต่พึ่งเข้ามาทำงานใหม่ครับ ส่วนเรื่องการขอ ID เป็นการนำไปตรวจสอบครับ หากมีแต่ ID แต่ไม่ Pass ก็ไม่สามารถเข้าถึงตัวละครได้ครับ

ทีมงานฝึกหัด ขอฝากเนื้อ..ฝากตัว ด้วยครับ
蔡龙阳
Sr. Member

นักดาบพเนจร

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-09-2008, 10:17:32 »

ผมว่าท่านบนรอแต่งตั้งเป็นทางการค่อยมาตอบดีกว่า ไม่มีสัญลักษณ์แล้วเชื่อยาก

ทวิภพบรรจบเป็นหนึ่งเดียว
Newbie
*

Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-09-2008, 10:19:09 »

ต้องขออภัยด้วยครับ

SeSSiE
Asura Special
Hero Member

(">,,<)(◡‿◡✿) ~ `

« ตอบ #7 เมื่อ: 28-09-2008, 10:29:18 »

เชื่อยาก..

1. จีเอ็มปกติ ไม่จำเป็นต้องตั้งชื่อว่าจีเอ็มก็แล้วว่า เป็นหรือไม่
2. แค่ทำว่า แพท คุณยังสะกดไม่ถูกเลย -*-

อย่าหลงเชื่อนะ งิงิ
~<GenVaNa>~
Jr. Member
**

ReggaE PARADiSE

« ตอบ #8 เมื่อ: 28-09-2008, 10:29:25 »

ลองทำตามผมครับ เคยเป็นเหมือนกัน แพทล่าสุด

index_t23262.0.html

VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์       
~<GenVaNa>~
Jr. Member
**

ReggaE PARADiSE

« ตอบ #9 เมื่อ: 28-09-2008, 10:31:45 »

เข้าไปในโฟล์เดอร์ ที่เราลงเกมไว้ แล้วดับเบิ๊ลคลิกที่ไฟล์ ชื่อ bspatch.exe

แค่นั้นครับ แล้วลองเปิดเกมใหม่

Newbie
*

Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 28-09-2008, 11:19:19 »

ที่พี่ใช้ชื่อ จีเอ็มฮีโร่ เพราะพี่ซึ่งมาทำงานใหม่ยังไม่ได้เป็นที่รู้จัก ของผู้เล่นทุกท่าน พี่จึงต้องใช้ชื่อนี้ไปอีกสัก 1-2 เดือน เพื่อให้มีคนรู้จักพี่มากกว่านี้ก่อน พี่จึงจะเปลี่ยนชื่อ ขอน้องๆ ทุกคน เข้าใจพี่ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ป้าย:
หน้า: [1]