GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครผมติดอยู่ในกิจกรรมคับออกไม่ได้  (อ่าน 410 ครั้ง)
อรจีรา ตามะ
Newbie
*

ตัวละครผมติดอยู่ในกิจกรรมคับออกไม่ได้
« เมื่อ: 27-09-2008, 13:10:22 »

Winkจีเอมคับช่วยทีนะคับตัวละครผมติดอยู่ในกิจกรรม "ชิงเสบียง" อะคับ ทำไงอะคับจีเอมช่วยเอามันออกมาไว้หน้าเบนทีคับตินมาตั้งแต่วันอังคารที่แล้วอะคับช่วยนะคับ ตัวละครชื่อ LP_ZA อะคับช่วยทีนะขอบคุณคับ Sad
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ตัวละครผมติดอยู่ในกิจกรรมคับออกไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-09-2008, 13:39:21 »

เข้าตัวละครข้างๆแล้วพิมพ์
/save_point ขื่อตัวละครที่ค้าง
ครับ

แต่ถ้ายังไม่ได้ก็น่าจะเป็นกรณีนี้
อ้างจาก: coalapanda ที่ 27-09-2008, 00:07:37
กรณีนี้คือ /save_point แล้วยังไม่หายใช่ไหมครับ
ถ้าเป็นแบบนี้ รับทราบแล้วครับ แต่ว่าคงต้องรอถึงวันจันทร์เลยน่ะครับ ยังไงก็ขออภัยในความไม่สะดวกครับ เพราะเป็นบัคที่ยังไม่เคยเจอเช่นกันครับ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]