GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ยุตติธรรมหรือป่าวคับที่มาฆ่าหาว่าแย่งมอนยังกะแมพนั้นเป็นของตัวเอง  (อ่าน 292 ครั้ง)
qp
Jr. Member
**

ยุตติธรรมหรือป่าวคับที่มาฆ่าหาว่าแย่งมอนยังกะแมพนั้นเป็นของตัวเอง
« เมื่อ: 27-09-2008, 00:08:35 »

ผมโดนไล่ออกจากแมพหน้าเมืองเอลพ์ และขู่ว่าถ้าไม่ออกไปจาฆ่า Shocked

ทำอย่างนี้ยุตติธรรมหรือ

คนที่  อยู่กิวมารระเบิดธง  คับ  (คงรู้ตัวเองดีนะ)

ขู่ผมว่าถ้าไม่ไปจาฆ่าผม  ใครที่ใหนจายอมให้ฆ่าอะ

ที่บอกว่าสังคมดี  อย่างนี้หรอคับ

ยังไงก็ช่วยจัดการหน่อยนะคับ

ถ้ายังเป็นอย่างนี้อยู่  ผมจาได้เล่นไหม Cry Cryฝากด้วยนะคับ Cool Cool Cool

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: ยุตติธรรมหรือป่าวคับที่มาฆ่าหาว่าแย่งมอนยังกะแมพนั้นเป็นของตัวเอง
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-09-2008, 13:14:19 »

อย่างนี้ก็เกินไปนะเนอะ ไปไล่เขาออกจากแมพเนี่ย อยู่ที่มารยาทของผู้เล่นค่ะ แล้วก็แมพนั้นคงไม่ใช้ของใครทั้งสิ้นนะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ยุตติธรรมหรือป่าวคับที่มาฆ่าหาว่าแย่งมอนยังกะแมพนั้นเป็นของตัวเอง
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-09-2008, 13:18:25 »

ถ้าอยากอยู่คนเดียวก็เล่นเกมส์ออฟไลน์สิครับ จะได้ไม่ต้องมีคนมาแย่ง

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-09-2008, 13:19:36 »

เหอๆๆ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
เปรม จิตละมุน
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-09-2008, 13:20:35 »

สังคม ต่ำ คุณภาพ ชีวิตคนก็ ต่ำ    ต่ำช้าที่ซู๊ด Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
ซาวาดะ ซึนะโยชิ Sawada
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-09-2008, 17:13:55 »

พอรู้มั้ยว่าชื่ออะไร จาได้เตือนให้

ปราชญ์แท้ ไม่คุยฟุ้งอวดตน คนดี ไม่เที่ยวยกสอพลอ คนเก่ง ย่อมทะนงอย่างเงียบ คนชั่ว อวดรู้ดีทั่วภพ คนโง่ อวดฉลาดมากมาย
ป้าย:
หน้า: [1]