GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเข้าเล่นตัวละครไม่ได้อ่ะค่ะทั้งที่ย้ายไปเมืองลุงเบนเเล้วนะค่ะ  (อ่าน 229 ครั้ง)
วารามอส นาราร่า
Newbie
*

ทำไมเข้าเล่นตัวละครไม่ได้อ่ะค่ะทั้งที่ย้ายไปเมืองลุงเบนเเล้วนะค่ะ
« เมื่อ: 26-09-2008, 11:17:18 »

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
            ตัวละครที่ชื่อว่า filotaa เล่นเเอสนะค่ะ เข้าไปก้อหลุดออกทุกทีเลยค่ะ ตั้งเเต่เมื่อคืนเเละค่ะ พี่ๆทีมงานช่วยด้วยนะค่ะ 

ขอบคุณค่ะ   Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
oExclusivEo
Jr. Member
**

Re: ทำไมเข้าเล่นตัวละครไม่ได้อ่ะค่ะทั้งที่ย้ายไปเมืองลุงเบนเเล้วนะค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-09-2008, 13:03:09 »

แนะนำให้ออนตัวละครตัวอื่น แล้วพิม /save_point ตามด้วยชื่อตัวลครที่ค้างนะคะ

แล้วกด enter

ก็จะกลับมาได้คะ

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: ทำไมเข้าเล่นตัวละครไม่ได้อ่ะค่ะทั้งที่ย้ายไปเมืองลุงเบนเเล้วนะค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-09-2008, 14:30:04 »

แก้ไขให้แล้วค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
ป้าย:
หน้า: [1]