GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก ให้ เซตพลังนักค่าดีกว่านี้อะคร้าบ  (อ่าน 565 ครั้ง)
ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

อยาก ให้ เซตพลังนักค่าดีกว่านี้อะคร้าบ
« เมื่อ: 26-09-2008, 04:59:01 »

Sad ผมอยาก ให้เซตนี้รีมานา ใวกว่านี้อะ ครับ เด้งทุก ๆๆ 4 วิก้ยังดี มันจะเปนอะใรที่เหมาะกับเซตนักค่ามากเลย Sad Sad

ผมขอแค่ รีมานา ใวก่า นี้อะครับส่นเรื่องแม่น กลับ ใบ้ให้เป็นเหมือนเดิมอะครับ

ใบ้ 5% แม่น พอใส่เซต แล้วก้จะเท่า กับ 90 มั้ง นะจำมะใด้

เอาแค่รีมานา ใวหน่อย เพื่อให้แอสเปิดกายมีดใด้ตลอดเพื่อ ให้เข้ากลับเวตนักค่าอะครับ

เพราะเซตนี้ก้เปนเซตที่หายากเซต 1 เหมือน กัน

Wink Wink Wink Wink   ถ้าพี่ๆๆๆ ทีมงาน จะแก้ใขส่วนนี้ให้หน่อยผมจะขอบพระคุนมากเลยครับ  Sad Sad Sad Sad

ป.ล. อยากได้จิงๆ
                        ป.ล. อีก .ขอให้พี่ทีมงานพิจารณาไห้ผมด้วยครับ                   

ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

Re: อยาก ให้ เซตพลังนักค่าดีกว่านี้อะคร้าบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-09-2008, 04:14:05 »

Angry  ไม ทีม งานไม่มาดุเลย อะ   Angry
蔡龙阳
Sr. Member

นักดาบพเนจร

Re: อยาก ให้ เซตพลังนักค่าดีกว่านี้อะคร้าบ
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-09-2008, 06:50:31 »

ยังงี้ล่ะ ห้องนี้ทีมงานเข้าน้อยสุด

ทวิภพบรรจบเป็นหนึ่งเดียว
蔡龙阳
Sr. Member

นักดาบพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-09-2008, 06:51:24 »

เดี๋ยวทีมงานจะปรับไอเท็มใหม่ด้วยไง เลยอาจไม่ได้มาตอบ

เห็นบอกจะแก้เซตให้เจ๋งกว่านี้

ทวิภพบรรจบเป็นหนึ่งเดียว
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-09-2008, 07:14:50 »

ถูกต้องแล้วครับ แต่ละเซตจะเหมาะกับแต่ละอาชีพ รอติดตามกันได้เลยครับ เร็วๆนี้

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-09-2008, 18:44:18 »

ทีมงาน ครับ ช่วยเหลือเซตธรรมชาติด้วย เวลาใส่แล้วมัน + ค่าโป๊ะ แค่0.5 เอง ซึ่ง ในเวปเขียนใว้ว่า +5%

แก้ใข เซต นี้ไห้ด้วยนะครับ

ป.ล. ผมเชื่อใจทีมงาน
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01-10-2008, 01:35:43 »

วันนี้น่าจะทราบผลนะคับ

ก้อรอดูติดตามชมอยู่เหมือนกัน

แต่ตอนนี้ขอไปเตรียมตัวดูบอลก่อน

งิงิ laugh laugh

ป้าย:
หน้า: [1]