GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเช็คให้หน่อยครับเข้าเกมไม่ได้  (อ่าน 166 ครั้ง)
อาณัติ พิมพ์สุวรรณ
Newbie
*

รบกวนเช็คให้หน่อยครับเข้าเกมไม่ได้
« เมื่อ: 24-09-2008, 23:50:00 »

คือที่บ้านติดInternet ของ TOT กับ TT&T อย่างละเบอร์ ผมใช้เบอร์ของ TOT มันข้าเกมไม่ได้ เลยลองมาต่อกับเบอร์ TT&T มันกลับใช้ได้เป็นเพราะอะไรช่วยหน่อยครับเพราะเสียงเงินเติมคูณ2 ไป349 บาทไม่อยากเสียฟรีช่วยหน่อยนะครับ
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: รบกวนเช็คให้หน่อยครับเข้าเกมไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-09-2008, 23:55:31 »

เรื่องของ เติม คูณ 2 จะไม่นับเวลาครับ ถ้าไม่ได้ออนน่ะครับ ส่วนเรื่อง internet ไม่แน่ใจครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]