GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้เเล้วก้อโหลดเกมลงใหม่ไม่ได้ด้วยค่ะ+++++++++++++อยากเล่นเเล้วนะค่ะ  (อ่าน 205 ครั้ง)
วสิษฐา รอดช้างเผือก
Newbie
*

เข้าเกมไม่ได้เเล้วก้อโหลดเกมลงใหม่ไม่ได้ด้วยค่ะ+++++++++++++อยากเล่นเเล้วนะค่ะ
« เมื่อ: 24-09-2008, 21:13:29 »

ไอดี n_za เข้าเกมไม่ได้โหลดลงใหม่ก้อไม่ได้เลยเกิดไรขึ้นค่ะ
      ตอนโหลดลงใหม่มันขึ้นว่า Internet exploree cannot download..._release_chapters_p2aa.exefrom web.gameindy.com
     The operation timed out เเล้วมันก้อโหลดไม่ได้เลยอ่ะค่ะ ทีมงานช่วยทีค่ะ
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

Re: เข้าเกมไม่ได้เเล้วก้อโหลดเกมลงใหม่ไม่ได้ด้วยค่ะ+++++++++++++อยากเล่นเเล้วนะค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-09-2008, 21:31:51 »

อ้างจาก: วสิษฐา รอดช้างเผือก ที่ 24-09-2008, 21:13:29
ไอดี n_za เข้าเกมไม่ได้โหลดลงใหม่ก้อไม่ได้เลยเกิดไรขึ้นค่ะ
      ตอนโหลดลงใหม่มันขึ้นว่า Internet exploree cannot download..._release_chapters_p2aa.exefrom web.gameindy.com
     The operation timed out เเล้วมันก้อโหลดไม่ได้เลยอ่ะค่ะ ทีมงานช่วยทีค่ะ
กระผมก็มิทราบครับสงกะสัยมันขึ้นอยุ่กับเรื่องของแต่ละคนมั่ง

อาณัติ พิมพ์สุวรรณ
Newbie
*

Re: เข้าเกมไม่ได้เเล้วก้อโหลดเกมลงใหม่ไม่ได้ด้วยค่ะ+++++++++++++อยากเล่นเเล้วนะค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-09-2008, 00:02:29 »

ใช้เน็ต TOT ใช่ปะถ้าใช่เป็นเหมือนเราเลย
ป้าย:
หน้า: [1]