GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ยินว่ามี กลางวัน กลางคืน ด้วยนี่ ครับ ผมขอเสนอบางอย่างจิครับ  (อ่าน 183 ครั้ง)
สุธินันท์ พัววิสิทธฺ์
Newbie
*

ได้ยินว่ามี กลางวัน กลางคืน ด้วยนี่ ครับ ผมขอเสนอบางอย่างจิครับ
« เมื่อ: 22-09-2008, 09:52:15 »

กลางวันกลางคืนน่าจะส่งผลต่อ สกิล  มอนสเตอร์  หรือ  บัฟ    คิดแล้วน่าหนุก    เช่น   กลางคืน สกิลที่เกี่ยวกับธาตุมืดจะแรงขึ้น แต่สกิลที่เกี่ยวกับธาตุแสง

หรือ  มอนสเตอร์บางตัวอาจจะออก มาตอนกลางคืน     หรือไม่ก้อ   กลางวันสกิลที่เกี่ยวกับการก่อกวน จะส่งผลน้อยลง

นะครับข้อเสนอ หวังว่าคงช่อวยอะไรได้บางอย่าง 
ป้าย:
หน้า: [1]