GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคตีเบียมเมื่อไหร่จะแก้ซะที  (อ่าน 269 ครั้ง)
*~,.-BoOm-,.~*
Asura Tester
Full Member
*

บัคตีเบียมเมื่อไหร่จะแก้ซะที
« เมื่อ: 21-09-2008, 19:07:34 »

ผมจะตีมีดอยู่ที่เรด ยังไม่ทันตีเรย
กะจะมาเอาประกันชั้นดีที่อาคาเดมี่
มันกลับตีให้เฉยๆ จากสามัญคลั่ง มาเหลือกุลีครั่ง
ยังไม่ตีเรย ยังไม่กดตีเรย
โหย  ทำไงให้ผมได้บ้าง ขอโทดที่ไม่มีรูปนะครับถ่าบไว้ไม่ทัน
ไอดี : isomers150
ตัวละคร  ChaLee-Angel
เซิฟเถื่อน

* ~ , .หากวันใดที่ท้องฟ้าไร้สิ้นแสงแห่งดวงตะวัน
หิ่งห้อยอย่างฉันคงมีค่าความหมาย . , ~ *
Full Member
*

Re: บัคตีเบียมเมื่อไหร่จะแก้ซะที
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-09-2008, 19:12:26 »

เวลาประมาณ 19.08น.
มีดพยัคคำรามสามัญชนแห่งความคลั่งลดเหลือกุลี
โอเคถ้าผมตีแล้วแหก ผมจะไม่บ่นเรย
นี่ยังไม่กดเรย แหกแร้ว
เดินมาเอาประกันชั้นดีนิดนึง

* ~ , .หากวันใดที่ท้องฟ้าไร้สิ้นแสงแห่งดวงตะวัน
หิ่งห้อยอย่างฉันคงมีค่าความหมาย . , ~ *
Full Member
*

Re: บัคตีเบียมเมื่อไหร่จะแก้ซะที
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-09-2008, 19:14:45 »

ขอโทดชื่อกระทู้ด้วยครับตั้งไปด้วยความใจร้อน
มันเป้นบัครึปล่าวครับแต่ผมไม่กดตีเรยนะ

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-09-2008, 13:58:13 »

คือยังไม่กดตกลงแล้วมันตีเลยเหรอครับหรือว่าอย่างไรขอรายละเอียดอีกหน่อยครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Full Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 22-09-2008, 21:16:21 »

ครับ
คือผมจะตีมีดอยู่ตอนแรก
แล้วนึกขึ้นได้ว่า เอามาแต่ประกันธรรมดา
ไม่ได้เอาประกันชั้นดีมา และเปิดคาไว้ที่หน้าต่าง

ใส่แล้วลองเอาไปลองเรย
ไม่เอาละ

แล้วจะเดินไปอาคาเดมี่เรด

กะว่าจะถอน ประกันก่อนแล้วถึงจะตี
แต่ปรากฏว่า ช่วงตอนที่เดินผ่าน
สมาคมถุงเงิน ไปอาคาเดมี่มันก็ตีให้เอง - -
โดยที่ไม่ได้กดอะไร
ผมก็งงๆ เพราะถ้าตีแล้วแหกมันจะขึ้นคำอธิบายอีกสองสามครั้ง
แต่ผมลองไปทำดูใหม่ กับอันที่ยศน้อย มันไม่เป็น(ลองวันนี้)

ไม่ซาบเหมือนกันครับ แต่ว่าผมไม่ได้กดตีไปนะ
- -  เง้อช่างมันเหอะครับเพราะผมไปตีใหม่ที่ฟอทแล้ว - -
แต่ว่าเสียดายค่าเบียมที่ซื้อมา

ป้าย:
หน้า: [1]