GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: - Help me please ... -  (อ่าน 481 ครั้ง)
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

- Help me please ... -
« เมื่อ: 07-06-2007, 04:23:54 »

เพื่อนผมได้ เปอร์เซ็นต์ Exp คืนครับ ...
    - ผมต้องการ เปอร์ ผมคืน เพราะผมเพิ่งอัฟ ครับ 20% ครับ
    -  เงิน กับ ผลึกที่ได้มาจากการเก็บเวลไม่เป็นไร แต่ผมขอดาบทองเหลืองคืน 2 เล่ม
    -  ช่วงเวลาชดเชยที่เป็น *2 ถึงเที่ยงคืนนั้น ผมเป็นผู้เสียประโยชน์ โดยตรงแต่ไม่ได้รับการชดเชย เพราะผมไม่สะดวกในช่วงเวลาที่ทีมงานจัดให้ อยากทราบว่า พอจะช่วยชดเชยตรงส่วนนี้ให้หน่อยได้มั้ยครับ

ปล. ผมเข้าใจถึงความปรารถนาดีของทีมงาน รวมถึงจีเอ็มทุกท่าน รวมทั้งยอมรับได้กับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น สุดท้ายนี้รบกวนช่วยพิจารณา เรื่องร้องเรียนของผมด้วยครับ

ID : napasith
       ชื่อตัวละคร  Prince_OiL      , OiL      , BaBy_OiL   ครับ
                                                                                                             - ขอบคุณมากครับ -

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

Prince-OiL
Hero Member

Re: - Help me please ... -
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-06-2007, 17:00:55 »

ขอบคุณจีเอมโอโม่มากครับ ที่รับฟัง และให้ครับปรึกษา ครับผม   Smiley

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07-06-2007, 17:19:15 »

สำหรับเพื่อนที่ที่บอกว่าได้เปอร์คืน เดี๋ยวทางทีมงานจะรีบตรวจสอบให้นะคะ ส่วนที่ยากได้ของคืนทางทีมงานขอพิจารณาก่อนเป็นรายๆๆ ไป

mokka mokka มาแล้วจ้า
Prince-OiL
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-06-2007, 06:54:22 »

เพือ่นบอก  จีเอมคนนั้น เป็นทหาร ....  ชื่อจำไม่ได้ คุ้นๆ ว่า เซกิ สักอย่าง ครับ
      แล้วไม่ทราบ ว่า จะใช้เวลาพิจารณานาน มั้ย ครับ ...
                                              - รบกวนช่วยผมด้วยนะครับ -

Prince-OiL
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-06-2007, 07:12:02 »

แอม .. ช่วย ยืนยัน ที    Grin

HERO-
Full Member

~ ใครดีกับแอม แอมก้อดีด้วย ~*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08-06-2007, 07:21:51 »

ผมได้คืนงับ ได้คืน 17เปอ งับ นอกนั้นไม่ได้คืนแต่ไม่เปงไรงับ ขอเปอคืนก้อพอเพราะผม เกบเวลยากมากว่าจะขึ้น ที่หายไปเวล73งับ
Prince-OiL
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 08-06-2007, 14:55:07 »

... ฝาก จีเอม ช่วย ดู แล ด้วย ครับ ...

belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12-06-2007, 17:28:17 »

หวังว่าคงมีความสุขกับบริการของเรานะคะ ขอบคุณค่ะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]