GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ยืมของแล้วม่ายคืนคาดว่าน่าจา Hack  (อ่าน 837 ครั้ง)
นาย - Begins -
Jr. Member
**

~• ฉัuมีllต่รัก รักที่กิuไม่ได้ •~

ยืมของแล้วม่ายคืนคาดว่าน่าจา Hack
« เมื่อ: 21-09-2008, 12:57:59 »

ตัวล่ะครเทรเชอร์ฮันเตอร์ชายชื่อ Zo-Zo-Po-Pip ได้ทำการยืมหูเอลฟ์ของตัวละคร เทรเชอร์ฮันเตอร์หญิงชื่อ Angel_Ann ไปเป็นเวลาหลายวันแล้วไม่ยอมคืนไอเท็มให้ Angel_Ann แล้วอย่างงี้สามารถเอาผิดกับนายเทรคนนี้ได้มั้ยครับ คือซิปไปก็ปิดซิปม่ายยอมตอบรับตัดวิธิติดต่อทุกทางเป็นอันจงใจว่า Hack

ยังไงฝากทีมงานติดตามให้ด้วยน่ะครับผมจะหมั่นเข้ามาดู
 Sad Wink Cry Embarrassed

◊∆˛˛Vёŗų_verų_Sŧŗōηğ˛˛ §   ˛˛ĊinđęΪ2ĕłła˛˛∆◊
เด็กชายศักย รักแผน
Jr. Member
**

ปูมนะคับ

Re: ยืมของแล้วม่ายคืนคาดว่าน่าจา Hack
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-09-2008, 13:12:05 »

เห็นด้วยๆ

LaDy><*
Jr. Member
**

Re: ยืมของแล้วม่ายคืนคาดว่าน่าจา Hack
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-09-2008, 16:32:01 »

ตอนแรกท่าทางจะดีอ่ะ

ยืมของแอนไปนานมากละอ่ะ

พอแอนขอคืนก้อปิดซิป

ตอนนี้ พอออนปุ๊บ ขอคืนก้อบอกว่า น้องเล่น มะใช่ เจ้าของไอดีเล่น

เอามาคืนเค้าเหอะ ของมันก้อราคาไม่ใช่วาจะหาเองมะได้

เปนผู้ชายอ่ะ อย่าเอาของผู้หญิง ที่เค้าไห้ยืมเลย

มันน่าอายนะถ้าคิดจะเอาของผู้หญิงอ่ะ

แต่ถ้าไม่คิดจะเอาก้อรีบเอามาคืนด่วนๆๆ

Jr. Member
**

~• ฉัuมีllต่รัก รักที่กิuไม่ได้ •~

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-09-2008, 16:47:53 »

ถ้ากรณีอย่างงี้เอาผิดเค้าม่ายได้ก็ขอให้คืนด้วย จิตใต้สำนึกแล้วกันเนอะ

woon woon

◊∆˛˛Vёŗų_verų_Sŧŗōηğ˛˛ §   ˛˛ĊinđęΪ2ĕłła˛˛∆◊
蔡龙阳
Sr. Member

นักดาบพเนจร

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-09-2008, 17:02:50 »

ไม่ได้โดนแฮก แต่โดนต้มครับ

ทวิภพบรรจบเป็นหนึ่งเดียว
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-09-2008, 17:39:33 »

กรณีนี้เห็นมาเยอะครับ
ขอทีมงานยังไงก็ไม่ได้ของคืนแน่นอนครับถ้าไม่มีหลักฐานและพยานเพียงพอ
การแลกเปลี่ยนเป็นการตัดสินใจของผู้เล่นเองไม่ได้เกี่ยวกับคนอื่น เมื่อคุณได้ตัดสินใจทำอะไรบางอย่างลงแล้วก็ต้องรับผิดชอบในสิ่งที่เกิดขึ้นครับ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-09-2008, 17:44:05 »

อ้างจาก: illuminatiX2 ที่ 21-09-2008, 17:02:50
ไม่ได้โดนแฮก แต่โดนต้มครับ

อ้างจาก: ♦QuoLL♠ ที่ 21-09-2008, 17:39:33
กรณีนี้เห็นมาเยอะครับ
ขอทีมงานยังไงก็ไม่ได้ของคืนแน่นอนครับถ้าไม่มีหลักฐานและพยานเพียงพอ
การแลกเปลี่ยนเป็นการตัดสินใจของผู้เล่นเองไม่ได้เกี่ยวกับคนอื่น เมื่อคุณได้ตัดสินใจทำอะไรบางอย่างลงแล้วก็ต้องรับผิดชอบในสิ่งที่เกิดขึ้นครับ

ตามที่คุณ QuoLL ได้พูดไว้ถูกต้องแล้วครับ การแลกเปลี่ยน ให้ยืมของอยู่ที่ความรับผิดชอบของผู้เล่นเองน่ะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
JF
Jr. Member
**

Robert Thomas-Pattinson

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-09-2008, 19:31:14 »

เอามาคืนเพื่อนช้านเด๋วนี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Angry Angry Angry >:

"หากสรรพสิ่งสิ้นสูญ และเขายังอยู่ ฉันควรจะดำเนินชีวิตสืบไป
  แต่ถ้าสิ่งอื่นยังคงเหลือ และเขาเลือนลับดับหาย จักรวาลจะกลายเป็นเพียงคนแปลกหน้า"

.     ..ข้าไม่อาจดำเนินต่อไปหากไร้ชีวิต ไม่อาจมีชีวิตสืบไปหากไร้วิญญาณ...
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 21-09-2008, 20:20:31 »

เอาผิดม่ายได้ไม่เป็นไรครับอย่างน้อยนายคนนี้ก็เสียประวัติอ่าแหล่ะ

Angry Angry

LaDy><*
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 21-09-2008, 23:28:58 »

เอามาคืน น้องสาว ช้านนเดี๋ยวนี้

เอาผิดไม่ได้ไม่ว่าค่ะ

แต่อยากไห้คนอื่นได้รับรู้ว่าคนชื่อ Zo-Zo-Po-Pip 

มันยืมของแล้วไม่คืน ก้อไม่อยากไห้มา หลงกลไห้มันยืมอีกนะค่ะ

น้องแอน ขอไห้ได้คืนนะค่ะ

เนม เอามาคืนน้องสาวช้านซะดีดี
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #10 เมื่อ: 22-09-2008, 00:07:14 »

กลายเป็นกระทู้ ประจานไปซะแล้ว  Evil Evil

If you want to be a hero. You need to have dreams.
BB!
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 22-09-2008, 06:56:05 »

Cry Cry Cry

โปรดจำไว้"สัตว์"ไม่มีสามัญสำนึก
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 22-09-2008, 11:31:45 »

อ้างจาก: coalapanda ที่ 22-09-2008, 00:07:14
กลายเป็นกระทู้ ประจานไปซะแล้ว  Evil Evil

ไม่เจตนาประจารใครครับแค่เตือนไว้ให้ผู้เล่นท่านอื่นดูไว้เป็นอุทาหรณ์

Wink Wink Wink

LaDy><*
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 22-09-2008, 12:35:46 »

ไม่มีใครประจานใครค่ะ

แต่อยากไห้รับรุ้ว่า เค้ายืมละไม่คืน

บางทีเค้าอาจไปยืมใครแล้วจะได้ไม่ไห้เค้ายืมไงค่ะ

เปนการเตือนคนอื่นอ่ะค่ะ

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #14 เมื่อ: 22-09-2008, 18:26:24 »

รู้สึกว่าคนที่ชื่อ Zo-Zo-Po-Pip  ในบอร์ดเค้าใช้ชื่อว่า ๐๐EbO๐๐ นะครับ
อ้างจากกระทู้นี้ index_t18811.0.html
แต่ก่อนก็เห็นอยู่ เดี๋ยวนี้ไม่รู้หายไปไหน
อ่อ นี่เป็นกระทู้ที่เค้าตั้งเป็นกระทู้สุดท้ายนะ
index_t22995.0.html
ตั้งเมื่อวันที่
20-09-2008
ผมคิดว่าเค้าไม่ได้เจตนาหรอก เค้าไม่ค่อยได้ออนเท่านั้นเอง ลองคุยกันดูนะ
ขอให้ได้คืนไวไวนะครับ
 Cool

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1] 2