GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมมันอัพโหลดข้อมูลแพทซ์ไม่ได้อ่าค่ะ  (อ่าน 240 ครั้ง)
ณจันทร์ เหนียนเฉลย
Newbie
*

เกมมันอัพโหลดข้อมูลแพทซ์ไม่ได้อ่าค่ะ
« เมื่อ: 21-09-2008, 08:36:48 »

คือว่าเป็นมาหลายครั้งแล้วอ่ะค่ะ

แบบพอโหลดเกมมาใหม่

เล่นได้ซัก 2-3 วัน ก้เจ๊ง

แบบพอจะเล่นชั่ยมั้ยคะ

ก้อัพโหลดแพทซ์ ไปได้ซักแปปนึง

มันก้ขึ้นมาว่า "ข้อมูลที่โหลดได้ไม่ครบ" อ่าค่ะ

แล้วก้ต้องโหลดใหม่ทุกที

แล้วโหลดครั้งนึงก้นานด้วย

มีวิธีแก้มั้ยคะ

ถ้ามีช่วยบอกหน่อย

อยากเล่นมากๆๆๆๆ

Smiley   Sad   Wink   Cry   Embarrassed   Shocked   Cry                 

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: เกมมันอัพโหลดข้อมูลแพทซ์ไม่ได้อ่าค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-09-2008, 08:45:26 »

ดูว่าเรากำลังโหลด patch ที่เท่าไหร่ แล้วก็ไป โหลด manual patch นั้น ตาม link ด้านล่างครับ
http://www.gameindy.com/?action=cms_web_download&t=p1  วุ้นนรก
http://www.gameindy.com/?action=cms_web_download&t=pc1 วุ้นสวรรค์ ,วุ้นใต้พิภพ
โดยเอาไฟล์ .giz ไปใส่ไว้ใน directory ของตัวเกมนะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
Leekimhoung
Jr. Member
**

小李飞刀

Re: เกมมันอัพโหลดข้อมูลแพทซ์ไม่ได้อ่าค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-09-2008, 12:19:12 »

ถ้าสมมุติมันไม่แพทช์ให้ตั้งแต่ อันที่ 275 อ่ะ เข้าเกมไม่ได้มา 3อาทิตย์แล้วมั้ง  Angry

ช่วยคลิ๊กหน่อยนะ= ="

sS_Tey_Asura_Ss
Newbie
*

oOO_oo_OOo

Re:Dream of volunteer season 1 อาสาล่าฝันซีซั่น 1
« ตอบ #3 เมื่อ: 26-09-2008, 19:05:36 »

หนูสมัครเป็นจีเอ็มอาสา ใหม่

หนูอยากเป็นจีเอ็มอาสา sv : วุ้นสวรรค์

ตัวละครของหนูชื่อ : 555sf

ตัวละครของหนูมีอาชีพ : เรนเจอร์

ตัวละครของหนูมีระดับ : 30

สมาคมที่หนูอยู่คือ : จำชื่อกิลมะได้ค่อยตอบ

ชื่อเล่นของหนูคือ : เต้ย

หนูมีอายุ : 12
ปัจจุบันอาศัยอยู่ที่จังหวัด : พัทลุง

หนูมีพี่น้องจำนวน(พี่น้องแท้ๆหรือลูกพี่ลูกน้องเท่านั้น) : 2 คน

หนูมีพี่น้องที่เล่นเกมโปรเจควันจำนวน(พี่น้องแท้ๆหรือลูกพี่ลูกน้องเท่านั้น) : 2 คน

หนูมีเพื่อนในเกมโปรเจควันเป็นจำนวน : 13คน(ออนจิงๆ3คน)

หนูเล่นเกมโปรเจควันมาเป็นเวลา : ตั้งแต่บทที่3 ก็ประมาณ 1ปีกว่า

ความดีที่หนูเคยทำมาในเกมโปรเจควัน : ช่วยคาเดทตอบคำถาม ช่วยเกบเวลให้คาเดท แจกของ สอนเด็กเล่นพาทำเควส  มากมาย

ความผิดที่หนูเคยทำมาในเกมโปรเจควัน : ประจานชื่อคนที่ที่ขโมยของ เกรียนไง ด่าคำหยาบ อีกเยอะ

เหตุผลที่หนูอยากเป็นจีเอ็มอาสา : อยากช่วยเหลือจีเอ็ม เพราะเห็นแล้วสงสารจีเอ็มเก่าจริงๆทำงานหนักต้องตอบคำถามต่างๆแก่ผู้เล่นล้านกว่าคนได้มั้ง  และอยากช่วยเหลือผู้เล่นคนอื่นๆ สงกะสารเขาไม่รู้เรื่องไรเรยจาได้ตอบคำถามให้และจะปฎิบัติตามกฏของจีเอ็ม

งิงิอิอิห้าห้าก๊ากก๊ากส์
ป้าย: เกม ผิดพลาด ต้องการให้แก้ 
หน้า: [1]