GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: (((((((จดหมายเปิดผนึกถึง พี่ Nize )))))))  (อ่าน 422 ครั้ง)
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

(((((((จดหมายเปิดผนึกถึง พี่ Nize )))))))
« เมื่อ: 06-06-2007, 17:30:36 »

ตามที่พี่ได้อนุญาติให้ผมอัพโหลดรูปมอนต่างๆไปลงในเวบได้แล้วนั้น  >>>>>  ผมอัพโหลดรูปไม่ได้คับ (ได้ก้อแค่บางตัวเท่านั้น)เนื่องจากต้องล็อกอินเข้าก่อน   จึงอยากจะถามว่า พี่มีแนวทาง หรือ แนะนำวิธีการยังไงให้เอารูปมาลงได้สำเร็จที่คับ

ปล. ผมคิดว่าถ้าทำสำเร็จคงจะมีประโยชน์แก่เพื่อนๆที่เล่นเกมส์ทุกคนบ้าง  ไม่มาก ก้อ น้อย (ถ้าไม่มีจิงๆผมว่าจะใช้แว่นเผยไต๋แล้วถ่ายรุปมาตัดแปะเอา.....แต่ผมอยากได้มอนที่ขยับได้อ่าคับ ยังไงช่วยทีนะคับ ^^)

จาก  diwandyou
                                                                                                        www.pekchakadclub.piczo.com

เพชรฆาตคลับ หวังทำเพื่อสังคมเกมส์ออนไลน์ของคนไทย ^^
LiLi
Asura Administrator
Full Member
*

Re: (((((((จดหมายเปิดผนึกถึง พี่ Nize )))))))
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-06-2007, 19:12:48 »

งงจ๊ะ  Huh?

otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

Re: (((((((จดหมายเปิดผนึกถึง พี่ Nize )))))))
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-06-2007, 21:26:04 »

งืมๆๆๆๆๆ   อธิบายยังไงดีอ่าคับ........พี่ลองเค้าไปอ่านในหัวข้อ ((((อยากเอามอนเตอร์ไปลงในเวบจาผิดไหม))))))ที่ผมโพส์ตถามพี่ Nize อ่าคับ อยู่ในหมวด อยากได้อะไรจัดให้นี่แหละ  Grin   ช่วยหน่อยนะคับ  อยากทำมากๆ 
LiLi
Asura Administrator
Full Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07-06-2007, 11:08:20 »

เราแก้ปัญหานี้กันแล้ว ใช่ไหม อิอิ Cheesy

otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

« ตอบ #4 เมื่อ: 07-06-2007, 11:31:41 »

งืม ทำไมทำได้แค่ สิบตัวเองอ่า  (ไม่ง่ายอย่างที่คิด....T^T)
มนุษย์ไฟฟ้า
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 07-06-2007, 11:40:09 »

เหนื่อยหน่อยน่ะครับ  มีไรให้ช่วยได้ก็บอกน่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]