GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยลงความคิดเห็นหน่อยนะคะ  (อ่าน 405 ครั้ง)
Nêko-Jüng…♥
Sr. Member

เมี๊ยวๆๆ หง่าวว~♥

ช่วยลงความคิดเห็นหน่อยนะคะ
« เมื่อ: 15-09-2008, 15:33:38 »

คือว่า  เรื่อง ผ้าคลุมปีกมังกรอ่าคะ  อยากจาให้มีการดรอปมากก่านี้อ่าค่ะ

เหนมีคนพูดกันมาก  เกี่ยวกับเรื่อง  ผ้าคลุมอันนี้  ซึ่งไม่เห็นมีให้หล่นอีกแร้ว

Cry           Cry           Cry

ขอให้พวก พี่ ๆ ทีมงานช่วยพินิจวิจารณญาณ  หน่อยนะคะ  เรื่องผ้าคลุมปีกมังกร

ให้มีการเพิ่มอัตราการดรอปให้มากขึ้น  เพราะมีคนไม่กี่คนที่มีผ้าคลุมอันนี้อ่าค่ะ

ขอขอบคุณ ที่ทำให้รู้สึกว่า โลกนี่น่าอยู่ มากขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย ^^...♥
Communication Arts-
Hero Member

•‘ BlackBerry ’•

Re: ช่วยลงความคิดเห็นหน่อยนะคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-09-2008, 16:12:02 »

ของดีย่อมหายากเป็นธรรมดา Smiley

~*•<VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์>•*~
N/A
Hero Member

N/A

Re: ช่วยลงความคิดเห็นหน่อยนะคะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-09-2008, 09:00:12 »

ช่วยเพิ่มอัตราการดรอป  ผ้าคุมปีกมังกรทีนะคร้าบบบ  ท่านGM

มีไม่กี่คนเองที่มีผ้าคุมนี้   อยากได้บ้างจัง           Smiley
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-09-2008, 10:16:47 »

อ้างจาก: ^Neko_Jung^ ที่ 15-09-2008, 15:33:38
คือว่า  เรื่อง ผ้าคลุมปีกมังกรอ่าคะ  อยากจาให้มีการดรอปมากก่านี้อ่าค่ะ

เหนมีคนพูดกันมาก  เกี่ยวกับเรื่อง  ผ้าคลุมอันนี้  ซึ่งไม่เห็นมีให้หล่นอีกแร้ว

Cry           Cry           Cry

ขอให้พวก พี่ ๆ ทีมงานช่วยพินิจวิจารณญาณ  หน่อยนะคะ  เรื่องผ้าคลุมปีกมังกร

ให้มีการเพิ่มอัตราการดรอปให้มากขึ้น  เพราะมีคนไม่กี่คนที่มีผ้าคลุมอันนี้อ่าค่ะ
ถ้าจำไม่ผิด เซฟสวรรคมีคนมีแค่ 3คนเอง TT แค่ตัวที่จะตีก็หายากอยู่แล้ว แต่ดูเหมือนว่าจะไม่มีตกอีกเลยมั้ง ผ้าคุมในตำนาน Cry
DaKanDa
Hero Member

เวลาและตัวตน

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-09-2008, 00:00:33 »

มันน่าจะดรอปอยู่นะคะ แต่ก็ไม่ได้ตกง่ายซะทีเดียว
เคยลองแจ้งเรื่องที่ของไม่ตกไปให้ทีมงานทดสอบแล้วค่ะ
ปรากฎว่าทีมงานก็เอาไปทดลองแล้ว บางอันก็ไม่ตกจริงๆ
รู้สึกว่าจะแก้ไขหมดแล้วนะคะ
แนะว่าลองเปลี่ยนวิธีดรอปดูสิ ของบางอย่างอาจจะดรอปนะ
แต่วิธีการที่จะได้มาอาจจะไม่จำเป็นต้องตีให้มอนสเตอร์ตายแล้วของถึงตกก็ได้
ใบ้ว่า  ของบางอย่างอาจจะมีเฉพาะบางอาชีพที่สามารถดรอปได้ ลองไปคิดกันดู  Evil

อย่าคิดว่าตัวเองเก่งแล้วยกตนข่มท่านคิดเหรอว่าคนเขาจะยกย่อง
ป้าย:
หน้า: [1]