GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พระชุบไม่ได้ บัคหรือเปล่าครับ หรือว่าผมไม่รู้  (อ่าน 268 ครั้ง)
เซ็งเป็ด
Newbie
*

พระชุบไม่ได้ บัคหรือเปล่าครับ หรือว่าผมไม่รู้
« เมื่อ: 11-09-2008, 18:43:49 »

ตามรูปอ่ะครับ มันใช้ทักษาพระแห่งลูซิส กับ มหาพระแห่งลูซิสไม่ได้อ่ะครับ
มันบอกว่า ทักษาะนี้ต้องการน้ำมนต์ศักดิ์ 1 ขวดเพื่อใช้งาน ทั้งๆที่มีอยู่ตั้งเยอะแยะอ่ะ

พระมา ผีต้องสยบ
พระสลบ ผีร่าเริง

(เพราะไม่มีใครมาชุบ สกิวคืนชีพ ตั้งแต่เล่นได้เคยโดนครั้งเดียว แลกมากับ 5 เหรียญ คุ้มสุดๆๆ)
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

Re: พระชุบไม่ได้ บัคหรือเปล่าครับ หรือว่าผมไม่รู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-09-2008, 18:45:52 »

ลองเอาของออกให้ตํ่ากว่า100ชนิดดู(ให้เหลือ99ชนิดอะ) เห็นในภาพมี104ชนิด

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
เซ็งเป็ด
Newbie
*

Re: พระชุบไม่ได้ บัคหรือเปล่าครับ หรือว่าผมไม่รู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-09-2008, 18:48:13 »

ครับเพิ่งเห็นเหมือนกันครับ
แล้วมันใส่เกินได้ไงอ่ะ บัคที่ใ่ส่เกินเหรือเปล่าครับ

เดี๋ยวไปลองดูครับ

(เพราะไม่มีใครมาชุบ สกิวคืนชีพ ตั้งแต่เล่นได้เคยโดนครั้งเดียว แลกมากับ 5 เหรียญ คุ้มสุดๆๆ)
เซ็งเป็ด
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-09-2008, 18:50:37 »

ครับ ได้จริงๆครับ Smiley

นั้แสดงว่าเป็นบัคที่ใส่ของได้เกินอ่ะดิ  Evil

ป้าย:
หน้า: [1]