GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินไม่ได้  (อ่าน 267 ครั้ง)
๐aUn๐
Jr. Member
**

•♪ wЇsЋ ¢ömInG †Ru€ ♥¤ เมื่อรักไม่ได้ ก็ไม่ต้องรัก

เติมเงินไม่ได้
« เมื่อ: 11-09-2008, 16:33:12 »

เข้าระบบเติมเงิน ของเอแคช ไม่ได้ค่ะ
มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ช่วยติดตามและตรวจสอบ และนำมาประกาศให้ทราที่หลังด้วยค่ะ จะได้ไม่ต้องรอถี่ๆ

•æ• öย่าพยายามทำตัวIป็นIพื่oนกับฉัน •æ•
£ ถ้าหมดรักกัน คืนหัวใจให้Iท่านั้นllล้วไปได้ £
¤ oย่าพยายามทำทุกöย่างเพื่oถนoมน้ำใจ ¤
°♥° Θย่าสJสาsที่ฉันไม่มีใคs ถ้าไม่เหลืoเทΘ °♥°
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: เติมเงินไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-09-2008, 17:53:50 »

ไม่มีนะคะ ระบบปกติดี

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]