GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM ช่วยตรวจสอบ แก้ไข ปัญหาตรงนี้หน่อย  (อ่าน 214 ครั้ง)
ปริศนา
Full Member

GM ช่วยตรวจสอบ แก้ไข ปัญหาตรงนี้หน่อย
« เมื่อ: 11-09-2008, 15:15:17 »

1. สกิล สมาธิขั้นสูง ของ เบลด ทำไหมเวลาใช้แล้ว ถึงกันสถานะต่างๆๆ ไม่ได้เลย เช่น สับสน แช่แข็ง มึน และอื่นๆๆ ตรวจสอบให้ทีครับ เพราะลองแล้ว โดนทุกรอบและโดนตลอด
2. สกิล พวก หมอกควัน สกิลสาปของวอล๊อค ทำไม กิลเดี๋ยวกัน ตี้เดียวกัน พอใช้แล้ว คนในตี้ ถึงโดนกันหมด หรือมีการปรับใหม่แล้ว งง
3. c4 ของทหาร ณ ตอนนี้มีปัญหามากๆๆๆ คือ เวลาใช้แล้วชอบไปโดนคนอื่นเป็นประจำและแรงมากๆๆถึงขั้นตาย ตรงนี้เห็นทะเลาะกันหลายคน ละตามฆ่ากันในเกมล่ะ ตรงนี้ฝากพิจารณา เรื่อง c4 ด้วย จะลดระยะช่องการโจมตีลง จาก 10 เป็น เท่าไร ก็แล้วแต่ แต่ขอให้เร็วหน่อยยย

ปริศนา
Full Member

Re: GM ช่วยตรวจสอบ แก้ไข ปัญหาตรงนี้หน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-09-2008, 15:16:03 »

SV ใต้พิภพ ครับ

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: GM ช่วยตรวจสอบ แก้ไข ปัญหาตรงนี้หน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-09-2008, 15:23:53 »

กันได้ครับแต่ไม่ได้กัน 100 % นะครับ สมาธิ ของเบลด
c4 นี่โดนถูกต้องแล้วครับเพราะระเบิดไม่นับญาติครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]