GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วอลอร์ค สกิลควบคุมสัตว์อัญเชิญ ใครใช้แล้วสัตว์อัญเชิญไม่โจมตี มอน บ้างครับ  (อ่าน 168 ครั้ง)
รุ่งทิพย์ เอี่ยมสำอาง
Jr. Member
**

วอลอร์ค สกิลควบคุมสัตว์อัญเชิญ ใครใช้แล้วสัตว์อัญเชิญไม่โจมตี มอน บ้างครับ
« เมื่อ: 09-09-2008, 23:46:40 »

วอลอร์ค สกิลควบคุมสัตว์อัญเชิญ ใครใช้แล้วสัตว์อัญเชิญไม่โจมตี มอน บ้างครับ ปกติแล้วเวลาใช้สกิล แล้วไปคลิกที่มอน สัตว์อัญเชิญก็จะโจมตีมอน แต่ตอนนี้ เวลาใช้สกิล แล้วไปคลิกที่มอน สัตว์อัญเชิญทำไมมันไม่โจมตีมอนล่ะครับ

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: วอลอร์ค สกิลควบคุมสัตว์อัญเชิญ ใครใช้แล้วสัตว์อัญเชิญไม่โจมตี มอน บ้างครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-09-2008, 23:49:29 »

index_t22585.0.html
รวมที่กระทู้ด้านบนได้ไหมครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]