GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM ครับ ผมติดบัก  (อ่าน 300 ครั้ง)
ไทยเกิน เกินไทย
Newbie
*

GM ครับ ผมติดบัก
« เมื่อ: 05-09-2008, 15:25:04 »

วอร์ลอคของผมมันติดบักแก้ไขให้ผมด่วนหน่อยครับ Cry Cry Cry Cry Cry
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: GM ครับ ผมติดบัก
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-09-2008, 12:02:26 »

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08-09-2008, 18:52:13 »

คือ มันไม่สามารถสั่งให้มอนโจมตีได้อะคับ เวลากดควบคุมมอนแล้วมันก็ยื่นอยู่เฉยๆอะคับ

แล้วเวลาเราโดนโจมตีมอนมันก็ไม่ยอมไปตีมอนที่มาตีเราเลยอะคับ แล้วมันก็ยื่นดูเราโดนตีจนตายเฉยเลยคับ

แล้วแถบเลือดของตัวระครมันก็มีมากเกินจริงต้องร่ายมอนของเราออกมาเลือดถึงกลับเป็นปกติคับ

ช่วยผมด้วยนะครับ GM   Wink Wink Wink
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-09-2008, 18:56:21 »

ID ของผมคือ tstcd2545 วุ้นใต้พิภพ

ขอบคุณมากครับ Sad Sad Sad
สุดา มั่นคง
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-09-2008, 12:36:31 »

เป็นเหมือนกันค่ะอาการนี้ ตัวละคร ไอดี nuumzero
สุดา มั่นคง
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09-09-2008, 12:37:54 »

เซิฟ วุ้น สวรรค์ นะคะ
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 09-09-2008, 13:18:38 »

เลือกตัวละครข้างๆในไอดีเดียวกันนะครับพิม /save_point <ชื่อตัวละครที่ค้าง> แล้ว enter จะหายครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09-09-2008, 14:55:40 »

GM คับ ตัวระครของผมมันไม่ได้ค่างอะคับแต่มันสั่งมอนให้โจมตีไม่ได้อะมันยืนอยู่เฉยๆอะคับ 

ช้วยผมที Cry Cry Cry Cry
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 10-09-2008, 13:33:15 »

วิธีแก้เหมือนข้างบนเลยครับ

^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12-09-2008, 19:34:46 »

GM ครับ ผมทำตามที่ GM บอกกับผมแล้วแต่มอนสเตอร์ที่วอร์ลอคเรียกออกมา มันก็ยังไม่ยอมทำตามคำสัง ควบคุมมอนอะครับ มันยืนอยู่เฉยๆ มนไม่ยอมโจมตีให้เลยอะครับ ช่วยผมด้วยครับ  Cry Cry Cry Cry
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 14-09-2008, 15:52:36 »

GM คับ ผมเล่นมามานแล้วนะครับ มันก็ยังเป็นเหมือนเดิมอยู่ ทีวอร์ลอคคนอื่นยังไม่เป็นเลย

เล่นได้ตามปกติอะ แล้วของผมล่ะทำเหมือนผมเป็นลูกเมียน้อยเลย ไม่สนใจที่จะแก่ไขให้ผมบ้างหรือไงคับ GM ทีเคารพรักของทุกคน ผมก็ไม่ได้อยากให้มันเป็นแบบนี้หลอกครับ เพราะกว่าผมจาได้เป็นวอร์ลอคอะมันนาน พอได้เป็นแล้วผมดีใจมาก แต่พอเล่นได้ 2 วัน มันก็ไม่สามารถที่จะสั่งมอนให้ตีมอนตัวอื่นได้เลย พอผมแจ้งมาก็บอกให้ทำตามที่ GM บอกแต่พอทำแล้วมันก็ยังเหมือนเดิม ไม่มีอะไรดีขึ้นเลย แล้วนี้ผมแจ้งไปหลายครั้งแล้วด้วย ก็ยังเป็นเหมือนเดิมอยู่ ผมง่ะต้องเสียเงินไปเล่นทุกวัน แต่พอเล่นแล้วมันได้อะไรกลับมาไม่เหมือนอย่างที่ผมคิดไว้เลย ขอโทษนะครับ ถ้าเกิดว่าเป็นเกมส์  Ragnarok  ป้านนี้ปัญหาของผมแล้วก็ของคนอื่นมันแทบจะหมดไปนานแล้วนะครับ GM
ถ้าเกิดคุณจะเปลี่ยนความสามารถของสกิลของแต่ละอาชีพอะ ผมว่าคุณเอาเวลาพวกนี้มาแก่ไขกับสิ่งที่ผู้เล่นทุกคนกำลังเจออยู่ตอนนี้ดีกว่านะครับ ผมว่าทุกคนก็คงคิดเหมือนกันกับผมนะเพราะเวลาติดบัคที ก็เล่นไม่สนุก GM ก็ไม่ค่อยสนใจคนที่เล่นเกมส์เลย ขอให้ GM นึกถึงใจคนที่เสียทั้งเงิน และ เวลา มาเล่นเกมส์ ที่ คุณสร้างด้วยนะครับ ขอบคุณครับที่รับฟังปัญหาของผม แล้วก็ได้แก้ไขปัญหาให้ผมด้วยนะครับ 

ขอบคุณครับ
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #11 เมื่อ: 14-09-2008, 15:56:36 »

บอกชื่อตัวละครหน่อยครับ เดี๋ยวไปลองเทสต์กัน

If you want to be a hero. You need to have dreams.
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 16-09-2008, 14:20:58 »

ตัวระครของผมชื่อ  Kizaru  วุ้นใต้พิภพอะครับ Wink Wink Wink
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 24-09-2008, 12:26:19 »

GM ครับ วอร์ลอคของผมติดบัคอีกแล้วอะ 

ควบคุมสัตว์อัญเชิญได้แค่สองวันก็กลับมาเป็นแบบเดิมอีกแล้ว

วอน GM ช้วยดูให้ผมหน่อยนะครับ

คอบคุณมากครับบ ( ด่วนเลย ) Angry Angry Angry Angry
ป้าย:
หน้า: [1]