GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อบากได้คู่หูเพิ่ม  (อ่าน 473 ครั้ง)
Ausvin
Newbie
*

อบากได้คู่หูเพิ่ม
« เมื่อ: 05-09-2008, 13:32:02 »

อยากให้จ้างคู่หูได้อีก 1 ไปไหนมาไหนจะได้เป็นขบวนเลยอิอิ ผมเล่นทหาร จะได้มี ทหาร3ตัว เหมือนใน กานาโดเอสปาด้า เคยเล่นไรเฟิน3ตัว ชอบๆ

แล้วก็อยากให้ มี ผอบ ฉาวๆ อาคาเดมี่ @_@ น่ารักสดใสทุกคนเลย จะจ้างมาอยู่ข้างกาย

ณัฐชัย มณฑีรรัตน์
Jr. Member
**

Re: อบากได้คู่หูเพิ่ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-09-2008, 16:43:51 »

เห็นด้วย

คู่หูที่ใช้เงินโซลซื้อทำไมจึงต้องมีการจ่ายเป็นงวดๆอีก ถ้าจะมีการจ่ายเป็นงวดผมว่าน่าจะลดราคาลงมาอีกเพราะหากการซื้อคู่
หูที่มีราคาหลักร้อยกว่าบาทแล้วยังต้องมีการจ่ายซึ่งเป็นค่าเช่าอีกเป็นงวด ลองคำนวณแล้วหากภายใน 1 ปี ผู้ใช้บริการจะต้องเสียเงินไปจำนวนเท่าใด *แล้วคู่หูนั้นยังมีสถานะที่หลายๆคนแจ้งว่าไม่คุ้มค่า(*ขออ้างลอยๆเนื่องด้วยเล็งเห็นว่าเกินความจำเป็นจึงไม่ขอทดลองเอง) ขอเปรียบเทียบกับบริษัทอื่นหน่อยนะครับ หลายๆบริษัทเขายังให้มีการซื้อขายแบบครั้งเดียวใช้ได้ตลอด ลองพิจารณาดูนะครับทีมงาน
ไพรี ฮีบาน
Newbie
*

อยากได้อสูรน้อยตัวสีแดงอะงับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-10-2008, 14:14:29 »

อ้างจาก: GoD_KiLLeR ที่ 09-09-2008, 16:43:51
เห็นด้วย

คู่หูที่ใช้เงินโซลซื้อทำไมจึงต้องมีการจ่ายเป็นงวดๆอีก ถ้าจะมีการจ่ายเป็นงวดผมว่าน่าจะลดราคาลงมาอีกเพราะหากการซื้อคู่
หูที่มีราคาหลักร้อยกว่าบาทแล้วยังต้องมีการจ่ายซึ่งเป็นค่าเช่าอีกเป็นงวด ลองคำนวณแล้วหากภายใน 1 ปี ผู้ใช้บริการจะต้องเสียเงินไปจำนวนเท่าใด *แล้วคู่หูนั้นยังมีสถานะที่หลายๆคนแจ้งว่าไม่คุ้มค่า(*ขออ้างลอยๆเนื่องด้วยเล็งเห็นว่าเกินความจำเป็นจึงไม่ขอทดลองเอง) ขอเปรียบเทียบกับบริษัทอื่นหน่อยนะครับ หลายๆบริษัทเขายังให้มีการซื้อขายแบบครั้งเดียวใช้ได้ตลอด ลองพิจารณาดูนะครับทีมงาน

Embarrassed
★:Cabal Indy:★
Newbie
*

Asura Global Moderator

Re: อบากได้คู่หูเพิ่ม
« ตอบ #3 เมื่อ: 16-10-2008, 13:13:12 »

ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]