GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครเดินช้าครับ ทั้ง ๆ ที่แบกน้ำหนักปรกติ เป็นแบบนี้หลายวันแล้วนะครับ  (อ่าน 245 ครั้ง)
ภาณุวิชท์ นาทิพย์
Newbie
*

ตัวละครเดินช้าครับ ทั้ง ๆ ที่แบกน้ำหนักปรกติ เป็นแบบนี้หลายวันแล้วนะครับ
« เมื่อ: 05-09-2008, 07:16:02 »

Cryตัวละครเดินช้าครับ ทั้ง ๆ ที่แบกน้ำหนักปรกติ เป็นแบบนี้หลายวันแล้วนะครับ  Cry

แก้ไขด้วยนะครับ

เม่น
Asura Developer
Full Member

สบายมาก!!!

Re: ตัวละครเดินช้าครับ ทั้ง ๆ ที่แบกน้ำหนักปรกติ เป็นแบบนี้หลายวันแล้วนะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-09-2008, 09:47:35 »

อ้างจาก: ภาณุวิชท์ นาทิพย์ ที่ 05-09-2008, 07:16:02
  Cryตัวละครเดินช้าครับ ทั้ง ๆ ที่แบกน้ำหนักปรกติ เป็นแบบนี้หลายวันแล้วนะครับ  Cry

แก้ไขด้วยนะครับ

แจ้ง ID กับชื่อตัวละครให้ด้วยนะครับ

จินตนาการได้อีก จินตนาการจนไม่ไหวจะเคลียร์
ภาณุวิชท์ นาทิพย์
Newbie
*

Re: ตัวละครเดินช้าครับ ทั้ง ๆ ที่แบกน้ำหนักปรกติ เป็นแบบนี้หลายวันแล้วนะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-09-2008, 13:58:46 »

ID : bestforlife

ชื่อตัวละคร DEOak-One

ขอบคุณมากครับ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-09-2008, 11:57:18 »

ตรวจสอบให้แล้วไม่พบปัญหาที่เกิดขึ้นนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]