GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาของฝากกับเจ้าหน้าที่อะคาเดมี่ที่เรด แล้วของหาย  (อ่าน 196 ครั้ง)
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

เอาของฝากกับเจ้าหน้าที่อะคาเดมี่ที่เรด แล้วของหาย
« เมื่อ: 05-09-2008, 00:19:04 »

เวลาประมาณ เที่ยงคืนนะครับ ผมเอาของที่หามาได้กลับไปฝากกับเจ้าหน้าที่อะคาเดมี่ที่เรด พอฝากซักพักนึกเอะใจว่าทำไมฝากได้มากจังเพราะว่าของเดิมผมของก็เกือบจะเต็มคลัง พอไปดูของที่ฝากไว้ ไม่มีของที่ผมพึงกดฝากไปเลยครับ ไม่ได้เซฟภาพไว้ด้วย ไม่คิดว่าจะหาย และไม่แน่ใจว่าบัคหรือเปล่า แต่ส่วนมากก็ของธรรมดา มีดีเบียม มาก จำไม่ได้ หมวกลูกหมู 2 อัน ที่เหลือก็ของธรรมดาครับ แต่อยากจะให้ช่วยตรวจสอบว่าบัคหรือเปล่า ชื่อตัวละครที่ฝาก INDIANA_JONES เวลาประมาณ เที่ยงคืน
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: เอาของฝากกับเจ้าหน้าที่อะคาเดมี่ที่เรด แล้วของหาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-09-2008, 00:26:54 »

เจอละ ช่วงนี้เบอ Evil
ป้าย:
หน้า: [1]