GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กีสสสสสสสสสสสสสสสสสสส เงินโซลหายค่ะ เงินโซลหาย  (อ่าน 194 ครั้ง)
/人◕ ‿‿ ◕人\
Hero Member

กีสสสสสสสสสสสสสสสสสสส เงินโซลหายค่ะ เงินโซลหาย
« เมื่อ: 04-09-2008, 20:04:01 »

คืออย่างนี้ค่ะ  หลังจากที่นู๋เล่นๆไป  ได้ตังโซลมามากมาย(เพราะเป็นรองหัวหน้าสมาคมค่ะ) ก็ไม่รู้จะทำอะไร(ยังเลือกไม่ถูก) แล้วอยู่ๆ นู๋ก็เด้งออกมาจากเกมส์ ในใจคิดว่า สงสัยทีมงานรีอีกมั้ง  สักพักนู๋ก็เข้าใหม่  นู๋ก็เล่นต่อไปเรื่อยๆ  ไม่นานหรอกค่ะ  ลองคำนวนระยะทางดู จากเมืองหิมะวาบมาที่เซาเทินฟอทค่ะ  พอถึงเซาเทินฟอท ก็มีคนตะโกนว่า เงินโซลหาย ในใจก็สมน้ำหน้านิสหนึ่ง แต่ลองมองดูเงินโซลตัวเองดีๆ ตอนแรกมี 46000 กลับเหลือแค่ 1800+ กีสสส ค่ะกีสสสสสสส    ตอนนั้นตกใจมากค่ะ  ช่วยหน่อยค่ะ  ช่วยด้วย Cry Cry Cry

ดูรูปค่ะ ดูรูป

ตอนแรก

ตอนหลัง 

ช่วยด้วยค่ะ  เอาเงินนู๋คืนมา  Wink Wink   ไม่ยอม ไม่ยอม  Angry Angry Angry Angry

/人◕ ‿‿ ◕人\
Hero Member

Re: กีสสสสสสสสสสสสสสสสสสส เงินโซลหายค่ะ เงินโซลหาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-09-2008, 20:39:17 »

รูปตอนแรกไม่ติด  เอาใหม่  รูปนี้ค่ะ

จะติดไม๊เนี่ย

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: กีสสสสสสสสสสสสสสสสสสส เงินโซลหายค่ะ เงินโซลหาย
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-09-2008, 10:35:35 »

จะตรวจสอบให้นะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
deckcounter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 05-09-2008, 10:46:53 »

จำได้ไหมครับ ว่าตอนเด้งหลุดไปนี่ ตอนประมาณกี่โมง และ หลุดออกไปกว่าจะเข้าได้นานหรือเปล่า
ป้าย:
หน้า: [1]