GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ((((อยากนำเอาตัวมอนต่างๆไปลงในเวบจาผิดไมคับ))))))  (อ่าน 837 ครั้ง)
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

((((อยากนำเอาตัวมอนต่างๆไปลงในเวบจาผิดไมคับ))))))
« เมื่อ: 04-06-2007, 18:06:10 »

เนื่องจาก>>>ผมได้ ก่อตั้งสมาคมขึ้นมาใหม่  เรียกว่า เพชรฆาตคลับ เลยอยากจะรวมรวบเนื้อหาดีๆที่เป็นสาระมาไว้ในเวบคลับของกาผม โดยมีข้อหัวต่างๆ เช่น เควสต่างๆที่หน้าสนใจ    อาชีพต่างๆ    บทความในเกมที่น่าสนใจ  เป็นต้น   

ผมอยากจะทำหัวข้อใหม่ขึ้นมาคือ  สัตว์ประหลาดในเกม อารายประมาณนี้อ่าคับ โดยจะรวบรวมสัตว์ต่างๆภายในเกมมาไว้ในคนชม ทั้งสมาชิกและผู้ที่สนใจด้วย

แต่ก้อกัวเรื่องสิขสิทธิ์ เด๋วมาฟ้องจับผมอีก T^T

ซึ่งถ้า พี่ Nize อนุญาต ผมจาลงเครดิต ชื่อพี่ด้วยคับ  (ตามคำแนะนำขอ จีเอ็มลูกเป็ด)

ถ้าพี่ Nize สงกาสัยว่าเวบผมจาเปงแนวไหน เชิญดูก่องได้นะคับ คลิกเลย www.pekchakadclub.piczo.com

ส่วนเครดิตของเกม โปรเจคก์วันนั้น ไม่ต้องพูดถึงคับ  ผมให้เต็มที่อยู้แว้วววววว  Grin

สุดท้ายนี้ อยากจาบอกว่า คลับของผมเพิ่งเปิดได้ไม่นานแต่มีผู้ชมแล้วเปงพันเลยนะคับ พี่ Nize Wink

otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

Re: ((((อยากนำเอาตัวมอนต่างๆไปลงในเวบจาผิดไมคับ))))))
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-06-2007, 12:04:23 »

มาโพสต์ไว้เด๋วตกอันดับคับ Grin Grin Grin
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

Re: ((((อยากนำเอาตัวมอนต่างๆไปลงในเวบจาผิดไมคับ))))))
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-06-2007, 15:19:37 »

ถ้าให้ดีบอกเวลาที่จะเล่นเกมด้วยนะคับ จะได้ซิบไปแล้วเจอกานนนนนน Grin
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-06-2007, 15:45:04 »

ถ้าไม่ได้เอาไปขายก็ ลุยได้เลยคราบบบบบบบบ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #4 เมื่อ: 05-06-2007, 16:38:52 »

ทำเลย ครับแล้วมี ค่าสถานนะ,ค่าประกสบาร์ที่ได้,และของที่ดรอปด้วยยิ่งดี ..เหมือนของพี่กบเค้าในบอดเก่า
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

« ตอบ #5 เมื่อ: 05-06-2007, 18:04:25 »

เดินหน้าเต็มตัว !!!!!!!!!!!!!   ลุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Grin Grin Grin Grin Grin
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

« ตอบ #6 เมื่อ: 06-06-2007, 21:27:13 »

คุง LiLi เหงป่าวน๊า ที่หัวข้อนี้ที่ผมบอกอ่า Roll Eyes
LiLi
Asura Administrator
Full Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09-06-2007, 15:00:45 »

พึ่งเห็นอะ อิอิ แต่เราคุยกันเรียบร้อยแล้วใช่มะ Cheesy

otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

« ตอบ #8 เมื่อ: 09-06-2007, 21:45:41 »

คุณ LiLi ปกติออนช่วงไหนคับ 
ป้าย:
หน้า: [1]