GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดแพทช์286ได้ครับ  (อ่าน 188 ครั้ง)
~*l3anl<*~
Newbie
*

อย่าโทษกานสิ

โหลดแพทช์286ได้ครับ
« เมื่อ: 04-09-2008, 13:02:02 »

โหลดแพทช์286ได้ครับ  คือว่าผมได้ลองโหลดในเวบดูเเล้วพอกดเข้าเกม  มันกำลังแพทช์286  มี0/15  พอถึง3/15  ผมลองทุกครั้งมันจะค้างตรง
3/15 อะคับ   ต้องมาบอกวิธีเเก้ไขภายในวันนี้เลยนะครับไม่งั้นผมไม่ยอมเเน่   ถ้าไม่มาภายในวันนี้ แสดงว่าทางทีมงานไม่มีความรับผิดชอบในปัญหาของผู้เล่น  มาด่วนเลยนะครับ 

อดีตคือความฝัน  ปัจจุบันคือความจริง  อนาคตเป็นสิ่งไม่เเน่นอน
                                  จงทำวันนี้ให้ดีที่สุด
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: โหลดแพทช์286ได้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-09-2008, 13:37:49 »

ลองโหลดแบบแมนนวลดูนะครับ

ปล. ตกลงโหลดได้หรือไม่ได้ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
~*l3anl<*~
Newbie
*

อย่าโทษกานสิ

« ตอบ #2 เมื่อ: 04-09-2008, 13:42:16 »

โหลดไม่ได้ครัมพ์ผิดโทษทีนะคับ   เเล้วก้อจากเดิม 3/15 ไม่ได้ ตอนนี้ 1/15  ไม่ได้ครับ

ผมลองโหลดจากเวบดูเเล้วครับลองต้อง6รอบไม่ได้เลยครับ   มันจะค้างตรงกำลังเเทช์นี่เเหละคับตรง1/15  มันจะไม่ได้ครับ

เเล้วก้อผมกด Task  Manager  ลองดูมันก้อ Not R..... (จำไม่ได้ว่ายังไง)   แสดงว่าค้างจิงอะนะคับพี่ทีมงาน

อดีตคือความฝัน  ปัจจุบันคือความจริง  อนาคตเป็นสิ่งไม่เเน่นอน
                                  จงทำวันนี้ให้ดีที่สุด
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-09-2008, 17:48:00 »

ลอง uninstall แล้วรีเครื่องสักรอบ แล้ว install ใหม่ดูนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]