GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่บัคหรือเปล่า  (อ่าน 202 ครั้ง)
Liverpool-8
Newbie
*

..จุ๊ฟ..จุ๊ฟ..

ใช่บัคหรือเปล่า
« เมื่อ: 04-09-2008, 08:05:00 »

ตัวละครของฉัน TukTa23  มีอาการแปลกกับ HP HPของฉันยาววววววววมากกกกกกกกกก  Huh? Huh?
เป็นที่ตัวละครและHPข้างบน เป็นตอนเข้าแมพมังกรแมพ 2 พอสักพักโดนรุม 5 ตัวฉันตายเลย(รอบแรก) Embarrassed Embarrassed
พอมาอีกแมพ 2 โดนรุม 3 กำกำ ตายอีก(รอบสอง) พอเลือกตัวละครใหม่ ก็มีลักษณะที่ HP เหมือนกัน Wink Wink
ทั้ง 3 ตัวเลย ช่วยแก้ให้หน่อยนะค่ะ ตายแบบ งง งง แล้วที่บอกไปใช่บัคหรือเปล่าค่ะ
แก้ด่วนเลยนะค่ะ (ขอบคุณมากคะ) Angry Angry Angry Angry Angry
Liverpool-8
Newbie
*

Re: ใช่บัคหรือเปล่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-09-2008, 08:45:29 »

ตายอีกแล้วคะ Angry Angry Angry Angry ไม่เห็นมีการแก้ไขเลยละค่ะ Angry Angry Angry Angry ช่วยแก้ทีนะค่ะ จะปล่อยให้เป็นอย่างนี้หรือ
ไม่ทราบว่าคนอื่นเป็นเหมือนกันหรือเปล่า ถ้าเป็นเหมือนกันช่วยบอกทีนะค่ะ Angry Angry Angry Angry
JF
Jr. Member
**

Robert Thomas-Pattinson

« ตอบ #2 เมื่อ: 04-09-2008, 08:50:13 »

เป็นค่ะ เมื่อไหร่จะแก้ค่ะ ตายเสียหลายเปอ Angry Angry

แต่ตอนนี้ยังไม่เข้าไปดูเลย ไปดูดีฟ่า Evil Evil

ถ้ายังไม่แก้คงเซงเลย Embarrassed Embarrassed

"หากสรรพสิ่งสิ้นสูญ และเขายังอยู่ ฉันควรจะดำเนินชีวิตสืบไป
  แต่ถ้าสิ่งอื่นยังคงเหลือ และเขาเลือนลับดับหาย จักรวาลจะกลายเป็นเพียงคนแปลกหน้า"

.     ..ข้าไม่อาจดำเนินต่อไปหากไร้ชีวิต ไม่อาจมีชีวิตสืบไปหากไร้วิญญาณ...
Liverpool-8
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-09-2008, 09:17:21 »

เป็นอีกแล้วคะ ที่เรด แมพแมงกระพรุนงะ HP ทะลักเป็นล้าน
แล้วทำไมไม่มีการแก้ไขละคะ Cry Cry Cry
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-09-2008, 10:24:48 »

กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]