GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้รับแจ้งบัคของทักษะหลังจากวันที่ 3 กันยายนเท่านั้น  (อ่าน 2442 ครั้ง)
illuminatiX2~MKI
Full Member

Re: กระทู้รับแจ้งบัคของทักษะหลังจากวันที่ 3 กันยายนเท่านั้น
« ตอบ #30 เมื่อ: 03-09-2008, 21:33:26 »

อ้างจาก: วืดศักดิ์ ศิษย์วุ้นinw ที่ 03-09-2008, 21:31:10
เรื่องที่โดนมอนตัวเดียวโดนตบตายเอาไงนี่  หายไปสามเปอแล้วเซ้ง ใช่  เฮ้อ
อันนี้ผมก็พึ่งโดนสดๆเลย ลากแค่ซิปเปอร์มา 6 ตัว เลือดก็เต็ม มอนอัดก็ไม่เข้า

งงเลย อยู่ๆลงไปกองกับพื้น เซ็งนะนั่น นอกจากสกิลห่วยแล้วยังล่อซะระบบห่วยอีก ไม่ไหว

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
–“๐ xXx ๐”–
Jr. Member
**

Re: กระทู้รับแจ้งบัคของทักษะหลังจากวันที่ 3 กันยายนเท่านั้น
« ตอบ #31 เมื่อ: 03-09-2008, 21:37:21 »

แล้วกิจกรรมสงครามชิงปราสาท เปิดให้เล่นแล้วหรอครับ (ไม่เห็นมีประกาศบอกเลย)
ลวนหมดแล้วเปลียนสายกันเล๊ะเท๊ะ- -

~.GaMz.~
Newbie
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 03-09-2008, 21:45:05 »

ฝากด้วยอีกคนนึงค่ะ

แถบเลือดมันเยอะเกินไปหน่อยค่ะ

แถมโดนตีทีนึงก็ เยอะเชียว เป็นแค่คาเดท เองค่ะ

แพทช์น๊ะโหลดได้หมดแล้วล่ะค่ะ

-:- เล่น อยู่ในเกม อย่าเอาออกมานอกเกม -:-
แช่อิ่ม
Full Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 03-09-2008, 21:56:32 »

ตอนนี้ ผู้เล่นไม่กล้าเว่วกันแล้วครับ  แก้บัคทีครับ

อะไรที่ไม่คิดว่าจะฆ่าเราตายได้ มันยังฆ่าเราตายได้ครับ  เช่น วุ้น กบ ปลาดาว วิญญาณแค้น เป็นต้น น่ากลัวมาก ม่อนเหล่านี้สามารถปราบเบลดดาบคู่ได้ด้วยการตีครั้งเดียว  ไปนั่งฟังคนบ่น  ก้อเจอมาหลายราย  อกสั่นขวัญแขวนกันเป็นแถว ๆ

บางคนนั่งขายของอยู่ในตลาดกลางเมืองฟอทอยู่ดี ๆ ร้านของเขามุดเข้าไปอยุ่ในกำแพงซะงั้น  ใครจะมาซื้อ  ใครจะเห็น

% ที่เสียไปใครจะรับผิดชอบหว่า

**ปล... ผมเคยตอบแบบนี้ที่โพสอื่นล่ะ แต่อยากรายงานจีเอ็ฒตรง ๆ ด้วย   เลยเอามาฝาก  สรุป  บั๊คร้ายแรงกว่า บั๊คปั๊มตังค์ตอนนั้นอีกมั๊งคับ พิจารณาด้วย  ของเช่าเงินโซลมันหมดไปเรื่อย ๆ น่ะ  เสียหายหลาย %

- ทางวงกตเปลี่ยนเรนเจอร์
- การเว่ลในดันสมาคม
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 03-09-2008, 23:48:05 »

บั๊คหรออะไร
ตอนนี้เบรด แม่นยำและโป๊ะเชะหายไปบางส่วน เท่าที่ดูรายละเอียดหน้าแรกแล้วไม่เห้นมีสกิลไหนที่โดนปรับเกี่ยวกับตรงนี้เลยที่ทำให้หายไป
นอกจากจะเป้ฯที่สกิลสมาธิที่มีผลทั้ง 2อันนี้ แต่เห้นแค่ปรับลดการเรียนใช้เหรียญน้อยลงเท่านั้นนี่ ไม่ได้มีบอกปรับลดค่าต่างๆอะ
ปริศนา
Full Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 04-09-2008, 00:14:08 »

บัค ทหาร หรือเปล่า คือ
1. ระเบิดที่ ทหารใช้ พอใช้แล้ว โดนตัวเองและเพื่อนๆๆในกลุ่มทั้งหมด
2. c4 สามารถวาง กันเองได้ แล้วพอใช้แล้ว พอระเบิดคนอยู่ รอบค้างตาย หมด รวมถึงตัวเอง ด้วย

ศศิวิมล ไกยราช
Newbie
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 04-09-2008, 00:39:11 »

Sadรีบแก้ไขเรื่องมอนตีที่เดียวตายด้วยค่ะ

เก็บเลเวลไม่ได้เลย
ชัยวัฒน์ อติพิบลูย์สิน
Newbie
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 04-09-2008, 01:50:00 »

ฝากแก้ไขด้วยคับเลือดทะลุหลอดคับ
ลักษณะจะเปนว่าถ้าเราเจอมอนรุมคิดว่าเปนกฎของเกมนะมากกว่า6-8ตัวขึ้นไปมันจะเพิ่มแรงโจมตีขึ้นนะคับ
ถ้าเราลากมาตามที่บอกมอนจะเพิ่มเปน10-100เท่าได้รึมากกว่าแน่นอนเลือดด้วยแต่เลือดจริงแสดงเท่าเดิมคับ
เท่ากับว่าเราเจอมอนตีเปนพันๆหมื่นๆเลยคับ
เรียกว่าทีเดียวตายอะคับ
เป็นเฉพาะบางแผนที่นะคับไม่ได้เปนทั้งเกมนะคับ
หลักๆคือถ้าเราไกล้จะตายรึเจอรุมเลือดจะทะลุหลอดเองคับแล้วพลังโจมตีจะเปน100-1000เท่าตามจำนวนเลือดที่เพิ่มด้วยคับให้แก้ไขด้วยนะคับ
วุฒิพล จันทร์อำพร
Newbie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 04-09-2008, 01:54:28 »

ผมก็เปนบ่อยปัญหาเรื่องหลอดเลือดอักเสบ  มีบางครั้งที่โดนมอนตีทีเดียวตายและบางครั้งก็ตีไปเรื่อยๆมันก็หายประมาณนี้แหละคับ Cool
'๐'--SugarPlum--'๐'
Full Member

~๐ BaiCah+Benz ๐~

« ตอบ #39 เมื่อ: 04-09-2008, 02:01:25 »

อ้างจาก: -LapWing- ที่ 03-09-2008, 21:45:05
ฝากด้วยอีกคนนึงค่ะ

แถบเลือดมันเยอะเกินไปหน่อยค่ะ

แถมโดนตีทีนึงก็ เยอะเชียว เป็นแค่คาเดท เองค่ะ

แพทช์น๊ะโหลดได้หมดแล้วล่ะค่ะ

ฝากด้วยค่ะ ยังไม่หายเลย
KaWaMuRa.
Sr. Member

♥ かわむら ♥

« ตอบ #40 เมื่อ: 04-09-2008, 02:44:58 »

คือว่าเรื่องเกิดสด ๆ ร้อน ๆ ในวันที่ 4 วั้นนี้แล่ะ เหอๆ

ตอนแรก มันเกิดอาการผิดปกติ แบบไม่เคยเจอมาก่อน โห เลือดช้าน มีถึง 2792739  Huh?

ด้วยความ ไม่ได้คิดอะไรมากมาย ( ไม่มีสมองเหอๆ )  เพราะปกติ เซตเทร ออโต้โพชั่น ไม่เคยกดยาเอง ลากยังงัย ก็ไม่ตาย

แต่....... วันนี้ กระพรุน ตีนู๋ดับอนาถในคราเดียว  ยังไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง  กระพรุนตี 6 พันกว่า *0*

ยิ่งกว่าบอสอีกนะเนี่ย  และเมื่อได้ พูดคุยกะคนในกิล มีความเห็นว่า ควรออกเกม แล้วเข้าใหม่ได้แล้ว หลังจากตายมา 1 รอบ

ผลที่เกิดขึ้น ไม่น่าเชื่อว่า แค่กด esc ช้านก็ ถึงสวรรค์เลย

หลังจากนั้น ก็ได้  ออกเกม แล้วไปโหลดหน้าแรกใหม่ กลับมานึกว่าจะหาย เลยเดินไปทดสอบ ความกล้า (เหมือนระเบิดพลีชีพเลยอ่า)

นี่ตายรอบ 2 นะคะ ยัง ๆ ไม่พอ ความอดทนยังเหลืออยู่อีกเยอะ (ความงก ดีจัย เทรพายุ โป๊ะกลับคืนมาแย้ว Evil)

ก็เดินทางไปตายรอบ 3  และก็รอบ 4 คราวนี้ไปไกลนิดนึง ถึงกุลละเหอๆ (ชอบแวะดีนักเป็นงัยล่ะเดินไม่ถึงเลย)

คราวนี้เลือดมีถึง  9154432 แน่ะ เหอๆ ใจคิดละ คราวนี้ต้องตายอีกแน่เรย *0* (แต่ก็โง่ไปลดเปอเนาะ  เทรยิ่งเวลยาก ๆ อยู่)

และแล้วก็ไม่รอดตามคาด เมื่อผู้พิทักแห่งอาทรัม เก่งกว่าบอส *0* ตี เป็นหมื่นอะ - -  แล้วความอดทนก็สิ้นสุดลง

จึงได้มาบ่นให้อ่าน ณ ที่นี้งัย

ป & ล หวังว่าคงมีคนอ่านน้าคะ เพราะดูแล้วอาการแบบเราน่าจะมีหลายคนอยู่ หุ ๆ แต๊งกิ้วหลาย ๆ (ล่วงหน้า) และจะขอบใจมาก ๆ ถ้าแก้ให้  Evil

Asura Online Never Ending มากกว่าคำว่าเกม
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #41 เมื่อ: 04-09-2008, 03:51:42 »

บัคของผม อมตะอ่ะ  ตีไม่ตาย
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #42 เมื่อ: 04-09-2008, 03:55:42 »

อ้างจาก: ¤MԾդщΊN¤ ที่ 04-09-2008, 03:51:42
ลืมบอกเปงพาลาดิน  กว่าเลือดจะหมด ยังจะเด้งขึ้นมาอีก รอบ -*-   

ตอนร่ายเวทของนักเวทก็เหมือนกัน โดนตบแล้วเลือดทะลุ ใช้ปฐมพยาบาล กลับมาเหมือนเดิม .แล้วให้มันตบใหม่ก็เลือดทะลุ  ทำซ้ำไม่ไป ไม่ตายสะที
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: 04-09-2008, 04:17:44 »

อ้างจาก: ¤MԾդщΊN¤ ที่ 04-09-2008, 03:55:42
อ้างจาก: ¤MԾդщΊN¤ ที่ 04-09-2008, 03:51:42
ลืมบอกเปงพาลาดิน  กว่าเลือดจะหมด ยังจะเด้งขึ้นมาอีก รอบ -*-   

ตอนร่ายเวทของนักเวทก็เหมือนกัน โดนตบแล้วเลือดทะลุ ใช้ปฐมพยาบาล กลับมาเหมือนเดิม .แล้วให้มันตบใหม่ก็เลือดทะลุ  ทำซ้ำไม่ไป ไม่ตายสะที
ขุดอีกที  อิอิ  สงสัยไม่เกี่ยวแหะ

แต่วอลอดทำไมไม่ติดบัค เลือดทะลุมั่งนะ   Huh?  ใครเปงติดมั่งโชวภาพหน่อย
นิคโคลักษ์ ทอมสัน
Newbie
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 04-09-2008, 07:46:51 »

โดน วุ้นโบราณ ตบทีเดียวตายเลย  ช่วยแก้บัค หน่อย ค๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6