GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานเข้ามาบอกเหตุการด้วยกับ  (อ่าน 187 ครั้ง)
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

ทีมงานเข้ามาบอกเหตุการด้วยกับ
« เมื่อ: 03-09-2008, 14:24:39 »

1)ถาม:วันนี้ทีมงานปิดเชฟเพราะอ่ะไรครับ
ตอบ:---ทีมงานตอบด้วย---
2)ถาม:ตอนวันที่1ที่ผ่านมาเกิดเหตุการอ่ะไรขึ่นครับ(ไนลายเช็นของทีมงานบอกงิ)
3):เด็กเส้นไนเกมอ่ะครับเมื่อไหร่จะเอาออกจากเกมไปซะทีครับ(ทนกับการที่เด็กเส้นทั้งหลายไม่กลัวกดของเกมไม่ไหวแล้วครับ)
4):ทำไมตอนเข้าบอดหรือว่าเข้าเกมอ่ะครับทำไมมันช้ามากๆเลยอ่ะครับบ้างทีก็เข้าไม่ได้เลยทั้งๆที่เน็กร้านก็4เม็กแล้วอ่ะครับ

แค่นี้และครับต่อบด้วยน่ะครับ

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ทีมงานเข้ามาบอกเหตุการด้วยกับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-09-2008, 10:47:10 »

1)ถาม:วันนี้ทีมงานปิดเชฟเพราะอ่ะไรครับ
ตอบ: ปกติก็ปิดทุกวันพุธอยู่แล้วนะครับ
2)ถาม:ตอนวันที่1ที่ผ่านมาเกิดเหตุการอ่ะไรขึ่นครับ(ไนลายเช็นของทีมงานบอกงิ)
ตอบ: 1 ตุลาครับ
3):เด็กเส้นไนเกมอ่ะครับเมื่อไหร่จะเอาออกจากเกมไปซะทีครับ(ทนกับการที่เด็กเส้นทั้งหลายไม่กลัวกดของเกมไม่ไหวแล้วครับ)
ตอบ: เกมนี้ไม่มีเด็กเส้นนะครับ
4):ทำไมตอนเข้าบอดหรือว่าเข้าเกมอ่ะครับทำไมมันช้ามากๆเลยอ่ะครับบ้างทีก็เข้าไม่ได้เลยทั้งๆที่เน็กร้านก็4เม็กแล้วอ่ะครับ
ตอบ: อาจจะเป็นช่วงที่คนเข้าเกมเยอะเลยช้าหรือเปล่าครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

Re: ทีมงานเข้ามาบอกเหตุการด้วยกับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-09-2008, 14:09:30 »

อ่ะครับขอบคุนมากๆครับ

ป้าย:
หน้า: [1]