GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ ทีมงานชี้แจงด้วยคับ  (อ่าน 273 ครั้ง)
นู๋อาร์ น่าร๊ากกก คร้า
Jr. Member
**

เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ ทีมงานชี้แจงด้วยคับ
« เมื่อ: 03-09-2008, 12:41:35 »

เข้าเกมส์ไม่ได้นานแล้วครับ ไม่รุ้ว่าทำไรกันอยุ่หนะ ตอนนี้ 12.39 แล้วนะคับ ปิดเซิฟ หรอ นานไปป่าวอ่ะคับ
เซงมากเลย อ่า จะเปิดให้เล่นไหมอ่ะคับเกมส์นี้อ่า วีไอพีก้อจะหมดละ ยาเดินก้อจะหมด แต่ไม่ได้เล่น เข้าเกมส์ไม่ได้
เหอะๆ ทีมงานหลับหรอคับ

ปราบปรามคนชั่ว อภิบาลคนดี ปกป้องเด็กและสัตรี แล้วขยี้พรมจันทร์
[x ม ๅ l น่ ๅ] l w น n วิ น น้ o E~~~
Newbie
*

คนไม่ดี..ก้มี..หัวใจ

Re: เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ ทีมงานชี้แจงด้วยคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-09-2008, 12:45:26 »

เข้าวุ้นสวรรค์เซิร์ฟเวอร์ไม่ได้อ่ะค่ะ..มีครายเปนแบบเราอีกมั่งคะคือเข้าวุ้นสวรรค์เซิร์ฟเวอร์ไม่ได้อ่ะค่ะ..ปิดปรับปรุงหรอคะ..เนตเราไม่ได้หลุดด้วย..คือเราไปคุยโทสับปามาน20นาที..กลับมาอีกทีมานบอกว่าเซิร์ฟเวอร์ตัดคุณออกจากระบบ..เราเลยเข้าใหม่
ตอนแรกมานไม่ติดพอกดอีกทีมันติด..เล่นไปได้ประมานไม่ถึง5นาที...มานก้ตัดเราออกอีก..และพอเข้าใหม่มันก้บอกว่า"ไม่สามารถติดต่อเซิร์ฟเวอร์ได้"..ช่วยด้วยนะคะ

"We write our own destiny. We become what we do."
         - - Madame Chiang Kai-Shek - -
ตัวเราเองที่กำหนดพรหมลิขิตและเราจะเป็นในสิ่งที่เราได้กระทำ
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ ทีมงานชี้แจงด้วยคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-09-2008, 12:51:08 »

เซฟตัดค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
ศุภกิจ สุยะ
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-09-2008, 12:52:19 »

เซิพเน่าป่าว ไม โหลดแพทละเข้าไม่ได้ เซงจอส

Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 03-09-2008, 13:00:19 »

พอดีให้เพื่อนโทรไปหาทีมงานอ่ะคับ ทีมงานบอกว่าเซิฟจะเปิดเวลา 15.00 นาฬิกา แต่ว่าทำไมถึงทีมงานไม่ประกาศบอกหละว่าจะเปิดตอนไหน ทำไมต้องให้ผู้เล่นรอ หรือว่าไม่สนใจผู้เล่น ถ้ามันใช้เงินโซลโทร ทีมงานคงอยากให้โทรกันเยอะๆหละสิ เฮ้อ ทำงี้หละค

ปราบปรามคนชั่ว อภิบาลคนดี ปกป้องเด็กและสัตรี แล้วขยี้พรมจันทร์
เดชชาติ ฟ้าสาง
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 03-09-2008, 13:13:04 »

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03-09-2008, 13:35:41 »

ได้ประกาศในเกมไปแล้วก่อนปิดนะครับว่าเปิด 15.00 น.

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

« ตอบ #7 เมื่อ: 03-09-2008, 13:40:38 »

แง้ๆปิดตั้งแต่ตอนไหนนี้ผมตือมาตอนเที่ยงเข้าเกมก็ไม่ได้ละแล้วที่หน้าจอก่อนเข้าเกมบอกว่าวุ้นสวรรค์ออลไลแล้วไต้พิภพออฟไลผมก็เข้าไปเล่นสวรรค์ไม่ได้งิทีมงานทำไมไม่ให้วุ้นสวรรค์ออฟไลด้วยเดียวชาววุ้นสวรรค์พยายามเข้าเกมกันไหญ่เลนอ่ะน่ะ

ไม่แน่วันนี้คราส3ลงก็ได้น่ะครับพี่น้อง Evil Evil Evil

xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

« ตอบ #8 เมื่อ: 03-09-2008, 13:41:40 »

อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 03-09-2008, 13:35:41
ได้ประกาศในเกมไปแล้วก่อนปิดนะครับว่าเปิด 15.00 น.

คิดว่าทีมงานปิดเชฟหนีไปและ laugh laugh

Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 03-09-2008, 14:07:48 »

โค๊ด:

แล้วคนกี่คนหละคับที่เค้ายังไม่ได้เข้าไปในเกมส์ เช่นผม 1 คน ที่ไม่ได้อยุ่ในเกมส์ตอนที่ทีมงานได้ประกาศไป ถ้าใครไม่ได้เข้าเกมส์ตอนนั้นก้อคือควายตัวนึงอ่อคับ ที่มะได้รุ้ว่าเค้าทำอะไรกัน ทำไมไม่ประกาศในบอดหละคับ ว่ามันจะเปิดตอนไหน ประกาศแต่ในเกมส์เค้าก้อรุ้กันแต่คนที่อยุ่ในเกมส์อ่ะ ไอคนที่ไม่ได้เข้า แล้วพอเข้าก้อเข้าไม่ได้ มันก้อเกิดข้อสงสัยสิทีนี้ว่า ทำอะไรกัน

ป้าย:
หน้า: [1]