GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเปลี่ยนหัวหน้ากิลหน่อยคับ(ให้ตัวหนัวหน้าผิด)  (อ่าน 245 ครั้ง)
-Supperbbow-
Newbie
*

ช่วยเปลี่ยนหัวหน้ากิลหน่อยคับ(ให้ตัวหนัวหน้าผิด)
« เมื่อ: 03-09-2008, 11:17:40 »

เนื่องจากกิล *~FINAL~* ได้ให้ตำหน่งหัวหน้าผิดอ่ะคับ โดยให้ตัวที่ไม่ออนทำให้กิลไม่มีหัวหน้า จึงอยากเรียนให้ทาง จีเอ็ม ช่วยย้ายตำแหน่งหัวหน้ากิล ให้มาอยู่ที่ตัวเล่น Rossoneri_girl ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้งครับของคุณครับ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ช่วยเปลี่ยนหัวหน้ากิลหน่อยคับ(ให้ตัวหนัวหน้าผิด)
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-09-2008, 13:51:49 »

fax สำเนาบัตรประชาชน พร้อมเขียน ID และ ปัญหาที่เกิดขึ้นมาที่เบอร์ 027347591 ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

Re: ช่วยเปลี่ยนหัวหน้ากิลหน่อยคับ(ให้ตัวหนัวหน้าผิด)
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-09-2008, 14:02:16 »

Shocked Shockedโอ้ต้องทำถึงขนาดนี้เลยเหรอนี้งั้นเราจะไม่กดเดลหัวมั้วละเดียวเดลผิดแล้วจะซวย Evil Evil

ป้าย:
หน้า: [1]