GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครค้าง  (อ่าน 166 ครั้ง)
SKaraQ
Newbie
*

ตัวละครค้าง
« เมื่อ: 02-09-2008, 18:02:05 »

ผมเข้าไปในอุโมงอ่ะคับ

แล้วมันก็errorเด้งออกเลยอ่าคับ Wink
2odiax
Hero Member

My Girl & I ~*

Re: ตัวละครค้าง
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-09-2008, 03:40:54 »

ช่วงนี้คนติดอุโมงค์บ่อยจัง  Huh? Huh?
หรือว่ามันเป้นอุโมงค์กินคน!!! laugh laugh laugh
ถ้าจะแก้ไข ให้พิม /save_point ตามด้วยชื่อตัวละครที่ค้างนะครับ
ต้องใช้ตัวละครอื่นที่มาจากไอดีเดียวกันนะ

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่ 'เฝ้ารอ'
ป้าย:
หน้า: [1]