GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคกลับจุดเชฟ  (อ่าน 271 ครั้ง)
รังวัด นาคสุวรรณ
Newbie
*

บัคกลับจุดเชฟ
« เมื่อ: 01-09-2008, 19:04:17 »

เรื่องมันมีอยู่ว่า..เมื่อมาแม็พเดธวัลเลย์ลงข้างมาข้างล่างจำชื่อแม็พไม่ได้ขอโทษด้วยครับT^Tแล้วไปเข้าวาปทางขวามืออ่ะครับมันก็วาปไปจุดเซฟเลยช่วยดูให้หน่อยนะครับ
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: บัคกลับจุดเชฟ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-09-2008, 19:09:40 »

อ้างจาก: รังวัด นาคสุวรรณ ที่ 01-09-2008, 19:04:17
เรื่องมันมีอยู่ว่า..เมื่อมาแม็พเดธวัลเลย์ลงข้างมาข้างล่างจำชื่อแม็พไม่ได้ขอโทษด้วยครับT^Tแล้วไปเข้าวาปทางขวามืออ่ะครับมันก็วาปไปจุดเซฟเลยช่วยดูให้หน่อยนะครับ
อ๋อ แผนที่นั้นที่มีวาปและเข้าไปจะพาวาปกลับจุดวาป อันนั้นเป้ฯแผนที่สำหรับผู้เล่นที่เป้นระบบVIP(ซื้อกล่องVIPที่สินค้าเงิยโซล) เป็นแผนที่เหล่านกจุ๊ และมีบอสคิงจุ๊อยู่ในนั้น
แต่จุดที่เป้นแผนที่VIPทุกทีจะมีทหารยืนอยู่และกดเข้าไป แต่แผนที่นั้นกับเป้นวาปเฉยๆ
ป้าย:
หน้า: [1]