GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Windonia เซฟไม่ได้เหรอ  (อ่าน 281 ครั้ง)
◄♪☼ดนตsีในหัวใจ☼♫►
Newbie
*

Windonia เซฟไม่ได้เหรอ
« เมื่อ: 30-08-2008, 21:25:56 »

การจะเซฟที่เมืองนี้ต้องเป็น VIP เหรอ เราเซฟทีไรวินโดเนียทีไร มันมาเกิดที่ เซาท์เทริน์ ไชร์ ทุกที
ทั้งๆที่เงินก็เสียไปแล้ว  Cry Angry ตั้ง 100นึงเชียวนะ แล้วกว่าจะวาปไปถึง เซาท์เทิร์นฟอร์ท ก็ไม่ใช่
ถูกๆ ถึงแล้วต้องเดินไปวินโดเนียอีก จะขึ้นรถไฟก็ไม่ได้

ปล. บัคหรือเปล่า หรือว่าต้อง VIP  Embarrassed
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

Re: Windonia เซฟไม่ได้เหรอ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-08-2008, 22:08:16 »

บั้ก เพราะจริงงๆมันเซฟไม่ได้(สังเกตุเจ้าหน้าที่อคาเดมี่จิ เป็นคนเดียวกะที่เซาเทินไชร์) ที่เซฟไม่ได้นอกจากวินโดเนียแล้วยังมี เมทัลลิกาน่าอีกที่นะ

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 30-08-2008, 23:43:34 »

ผมก็ไม่ได้ดูนะครับ เพราะผมยังยังไม่เคยเห็นเจ้าหน้าที่อคาเดมี่ที่ เซาท์เทริน์ไชร์ เลยครับ หรือผมหาไม่เจอเอง
เวลาผมจะเรียนทักษะ หรือฝากของ ผมก็จะไปที่เรดคลิฟ ไม่ก็ที่อื่น เพราะผมหาเจ้าหน้าที่ เซาท์เทริน์ไชร์ ไม่เจอ
(ยังคิดอยู่เลยว่าที่ เซาท์เทริน์ไชร์ ไม่มีเจ้าหน้าที่อคาเดมี่รึเปล่า)  Embarrassed
นีรวรรณ คูณเมือง
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-08-2008, 00:07:42 »

ทีมงานบอกว่าเซฟได้ครับ แต่มันจะมาโผล่ที่เซาเทิร์นไซ   Evil Evil

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #4 เมื่อ: 31-08-2008, 01:07:37 »

อ้างจาก: ◄♪☼ดนตsีในหัวใจ☼♫► ที่ 30-08-2008, 23:43:34
ผมก็ไม่ได้ดูนะครับ เพราะผมยังยังไม่เคยเห็นเจ้าหน้าที่อคาเดมี่ที่ เซาท์เทริน์ไชร์ เลยครับ หรือผมหาไม่เจอเอง
เวลาผมจะเรียนทักษะ หรือฝากของ ผมก็จะไปที่เรดคลิฟ ไม่ก็ที่อื่น เพราะผมหาเจ้าหน้าที่ เซาท์เทริน์ไชร์ ไม่เจอ
(ยังคิดอยู่เลยว่าที่ เซาท์เทริน์ไชร์ ไม่มีเจ้าหน้าที่อคาเดมี่รึเปล่า)  Embarrassed
อยู่ที่จุดวาปขวาบนสุดของไชร์อะ

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 31-08-2008, 22:59:58 »

อ้างจาก: พลโทCoss ที่ 31-08-2008, 00:07:42
ทีมงานบอกว่าเซฟได้ครับ แต่มันจะมาโผล่ที่เซาเทิร์นไซ   Evil Evil

ง่า... นี่แหละครับที่เป็นปัญหาอยู่อ่า เซฟที่นู่นก็ต้องเกิดที่นู่นสิคร้าบ Huh?
ป้าย:
หน้า: [1]