GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าจอของเวปนี้มานใหญ่ขึ้น  (อ่าน 534 ครั้ง)
AraneL
Jr. Member
**

God of Zombie Union หึหึ

หน้าจอของเวปนี้มานใหญ่ขึ้น
« เมื่อ: 28-08-2008, 22:20:33 »

เวปอื่นไม่เปนนะครับมีแต่เวปนี้เป็น ช่วยบอกวิธีทำให้เล็กเหมือนเดิมด้วยครับ เพราะผมรำคาญมากมันใหญ่ซะจนมองอย่างอื่นแทบไม่เหน

God Of Zombie Union หึหึ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: หน้าจอของเวปนี้มานใหญ่ขึ้น
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-08-2008, 02:24:37 »

ใหญ่ขึ้นอย่างไรครับไม่ค่อยเข้าใจปัญหาสักเท่าไหร่นะครับอธิบายรายละเอียดนิดนึงครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

Re: หน้าจอของเวปนี้มานใหญ่ขึ้น
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-08-2008, 11:14:50 »

เราก็งงเหมือนกับทีมงานนั้นและครับถ่าหน้าจอมันไหญ่มีวิธีแก้ครับขั้นแรกเปิดหน้าจอที่เปิดไว้ทุกอย่างแล้วคลิกขวาที่หน้าจอหลักแล้วกดตัวPropertiesแล้วกดSettingsแล้วมันจะมีตัวที่ให้ปลับหน้าจอขนาดไหญ่เหรอว่าขนาดเล็กอยู่น่ะครับก็ลองทำดูน่ะอาจจ่ะได้เราไม่ค่อนเข้าใจหัวข้องิแต่ที่เราบอกไปเป็นวิธีปลับหน้าจอให้ไหญ่-เล็กน่ะครับ Evil Evil

AraneL
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-08-2008, 15:14:20 »

ตัวอักษรมานใหญ่ขึ้นอย่างเดียวอะครับ เป็นเฉพาะInternet experer อะครับ

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-08-2008, 16:10:42 »

อ้างจาก: AraneL ที่ 29-08-2008, 15:14:20
ตัวอักษรมานใหญ่ขึ้นอย่างเดียวอะครับ เป็นเฉพาะInternet experer อะครับ
ถ้าใหญ่เฉพาะตัวอักษรอย่างเดียว ให้
คลิกที่เมนู Page ข้างบน
-เลือก Text Size แล้วก็เลือกขนาดอักษรตามต้องการครับ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
AraneL
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 29-08-2008, 20:56:29 »

หึหึ ขอบพระคุณขอรับ หึหึ  Evil

ป้าย:
หน้า: [1]