GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM รับทําไรได้บางอะครับนอกจากตอบว่า กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ ทุก  (อ่าน 229 ครั้ง)
ตั้ม นามประเสริฐ
Newbie
*

GM รับทําไรได้บางอะครับนอกจากตอบว่า กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ ทุก
« เมื่อ: 26-08-2008, 20:20:56 »

แล้วพอตอบมาเราก่อนไปรองโหลดก็ไม่ได้อีก เสียความx'GM หมด แล้วจะมีโครเล่นได้ แต่เล่นได้และเพือนผมก็ เล่นไม่ด้
 พามันมาเล่นใหม่มันก็โหลดแพทไม่ได้ติดที่ 278  Cool Cool Cool เพือนมันก็ด่าว่าพามาเล่นเกมไรวะ ..... ผมก็บอกมันว่าเกมเขาเล่นดี
 แต่ไม่เคยอัพอะ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: GM รับทําไรได้บางอะครับนอกจากตอบว่า กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ ทุก
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-08-2008, 12:01:23 »

คืออยากให้ชี้แจงปัญหาให้ชัดอีกหน่อยนะครับ ผมยัง ไม่ค่อยเข้าใจปัญหาที่เกิดขึ้นไม่ทราบว่าจะให้ผมช่วยเหลืออะไรครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]