GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สถานะสัตว์เลี้ยง หรือคู่หู  (อ่าน 370 ครั้ง)
◄♪☼ดนตsีในหัวใจ☼♫►
Newbie
*

สถานะสัตว์เลี้ยง หรือคู่หู
« เมื่อ: 25-08-2008, 18:34:17 »

อยากให้มีหน้าต่างสถานะของสัตว์เลี้ยงเพิ่มขึ้นมาครับ เพื่อที่ว่าจะได้ให้อาหาได้ถูกเวลา มันจะได้ไม่ทิ้งเราไป Cry
แค่เหงื่อตกมันไม่ค่อยรู้เรื่องหรอกครับ มีหน้าต่างบอกสถานะเพิ่มมา มันจะแน่นอนกว่า เพราะบางคนไม่ได้อยู่ดูด้วยครับ
ก็คงแค่นี้แหละครับ (เพิ่งเสียวุ้นองครักษ์ไป เลยเซ็งมาก เล่นแคสสายบัพ แต่วุ้นดันหนีไป เลยฟื้น MP น้อยเลย Cry)
ป้าย:
หน้า: [1]