GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มปี๊ด เปลี่ยนให้ด้วยนะครับนี่ชื่อใหม่  (อ่าน 259 ครั้ง)
ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

จีเอ็มปี๊ด เปลี่ยนให้ด้วยนะครับนี่ชื่อใหม่
« เมื่อ: 25-08-2008, 15:18:35 »

ไอดีที่โทรไปบอกวันนี้อ่ะครับ ID:jokelxxxl   ตัวละครเก่าที่ชื่อไม่เหมาะสม jokeolo ขอเปลี่ยนเป็น -Joke-R-Ma- ครับโอเคนะครับ ขอบคุณล่วงหน้างับ เด๋วสุดคุ้มกะวีไอพีหมดนะครับ T^T
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: จีเอ็มปี๊ด เปลี่ยนให้ด้วยนะครับนี่ชื่อใหม่
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-08-2008, 10:00:28 »

รับไว้พิจารณาก่อนนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

Re: จีเอ็มปี๊ด เปลี่ยนให้ด้วยนะครับนี่ชื่อใหม่
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-08-2008, 14:41:30 »

ง่ะบอกเปลี่ยนให้เร็วที่สุด3วันแล้วนะครับ T^T
ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-09-2008, 14:00:57 »

ง่ะรอมา2อาทิดกว่าๆแล้วนะครับทำไมไม่ปลดให้ซักทีโทรไปก็บอกว่าให้โพสไว้ ยังงัยแน่ครับ กรุณามาอธิบายด้วย
ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12-09-2008, 13:21:20 »

ปลดให้หน่อยครับอยากเล่นอ่า
ท๊อป นะจ๊ะ+
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-09-2008, 15:45:13 »

วันนี้ก็โทรไปอีกละ คนอื่นเค้าปลดแบนหมดของผมไม่ปลดมันยังงัย โดนแบนเรื่องชื่อนะครับ ไม่ได้แฮ๊กของใครไม่ได้เปิดบอทไม่ได้ด่าใคร ทำไมไม่แก้ให้ละครับ รบกวนด่วนด้วยนะครับ ขอคำตอบด้วยครับว่าจะปลดยังงัยเมื่อไหร่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12-09-2008, 15:51:50 »

ตรวจสอบและแก้ไขให้แล้วครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]