GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมโหลดเกมส์ไม่ได้ละคับ ช่วยบอกที  (อ่าน 436 ครั้ง)
น้องจอย น่ารัก
Newbie
*

ทำไมโหลดเกมส์ไม่ได้ละคับ ช่วยบอกที
« เมื่อ: 24-08-2008, 11:40:29 »

พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ Gm Gamemaster ทำไม ผมโหลด เกมไม่ได้ละ แล้วมีเบอร์ ติดต่อ callcenter ไหม ที่ไม่ใช่ เบอร์ส่วนตัวง่า

จะโหลด มาเล่นแต่ก็โหลดไม่ได้ซักที   ทำให้โหลด ยากกว่านี้ระวังคนเบื่อก่อนจะเล่นนะคับ

อ๋อๆๆๆ อีก อย่างง่า ช่วย เอาตัว รันเกม ปฝากไว้ ในเว็บอื่นๆ บ้าง เพื่อ เป็นการทำให้หาโหลด ได้ง่าย ขึ้นนะคับ แนะนำๆ
jack_artist
Full Member

--ทุกสิ่งเปรี่ยนไปเพราะเธอ--

Re: ทำไมโหลดเกมส์ไม่ได้ละคับ ช่วยบอกที
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-08-2008, 11:44:08 »

ขอข้อมูล อีกนิดได้ไหม ครับ ว่าทำไมถึงโหลด ไม่ได้
อ่านแล้ว งง

• Who ?! •
Sr. Member

?!

Re: ทำไมโหลดเกมส์ไม่ได้ละคับ ช่วยบอกที
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-08-2008, 11:58:38 »

อ้างจาก: jack*-* ที่ 24-08-2008, 11:44:08
ขอข้อมูล อีกนิดได้ไหม ครับ ว่าทำไมถึงโหลด ไม่ได้
อ่านแล้ว งง

Smiley Smiley Smiley Smiley ของคนอื่นเป็นไงม่ะรู้นะ...แต่ของเมย์..เข้าเว็ปที่โหลดเกมม่ะได้...อ๋อ...
แล้วก้อ..ม่ายช่ายเฉพาะที่บ้านเมย์นะ...แต่ที่..ทำงานแม่ก้อเป็น...มานเป็นมาตั้ง แต่เมื่อวานแล้วอ่ะ...
....ไม่เข้าใจในสาเหตุมานจิงๆเลย  Huh? Huh? Huh?

Evil Evil อย่างน้อย..ก้อมีคนโหลดม่ะได้เหมือนเรา.. Evil Evil

ไม่ได้ ปั้ม ไม่ได้ เกรียน

แค่ เกรี๊ยน เกรียน เอง
ป้าย:
หน้า: [1]