GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: (ผู้เล่นเก่า)อยากให้มี...  (อ่าน 229 ครั้ง)
MrBunnY
Newbie
*

(ผู้เล่นเก่า)อยากให้มี...
« เมื่อ: 24-08-2008, 06:07:00 »

เนื่องจากเล่นเกมส์นี้มาตั้งแต่สมัยแรกเลย

ผมขอให้เพิ่มมอนสเตอร์ กระต่ายขาว กระต่ายดำ (เคยประกวดแต่ไม่ได้)

เพราะผมชอบมากๆ มีหูกระต่ายเยอะทั่งขาวและดำ

อยากให้มีมอนสเตอร์ สองตัวนี้มาก สิ่งที่ดรอปคร่าวๆนะ เช่น..

แคลรอท(ปัจุบันชิปเปอร์ดรอป) ' ขนนุ่ม , หมวกกระต่าย Def 10+2 Cri+2 Flee+6 (ใช้ หูกระต่ายสองอันทั้งดำและขาว)

จมูกกระต่ายมีหนวด Def 3+1 Mdef 10+5 (ดรอปใส่น่ารักดีผู้หญิงชอบ) , อื่นๆ

----

อยากให้มีมากๆ เกมส์จะได้มีสีสัน (เป็นสัตว์เลี้ยงน่ารักนะ)

ขอให้เพื่อนแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ

ปล. ถ้าอยากให้ออกแบบมอนสเตอร์มา เดียวผมทำให้  Sad

ป้าย:
หน้า: [1]