GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สกิลเบอ  (อ่าน 298 ครั้ง)
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

สกิลเบอ
« เมื่อ: 23-08-2008, 21:16:01 »

ผมว่า(เนรตแห่งความคลั่ง)มันนานเกินไปนะครับ ระยะหลังใช้อ่ะคับตั้ง40วิอ่ะครับ ให้เวลาก็น้อย กว่าจะใช้ได้แถมเบอแม่นน้อยด้วยควรปรับระยะหลังใช้ด้วยนะครับเพราะว่าเบออัพสายแม่นก็เหมือนเดิมขอความกรุณาเป็นอย่างสูงครับช่วยเปลี่ยนด้วย

จากDIW[SVนรก]

ปล. อย่าลืมแก้บัคสมาคมด้วยนะครับ
                                                                  ป้อมมานตีฝ่ายตัวเองอ่ะครับกะทหาร
                                         Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

Oo.Projectone.oO
Jr. Member
**

Re: สกิลเบอ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-08-2008, 21:45:14 »

ใช้จากprojectonep เซิฟนรก

ป้าย:
หน้า: [1]