GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อาการหลุด ๆ ของ Server  (อ่าน 230 ครั้ง)
พิษณุพงศ์ ศักดิ์ศิวะกุล
Newbie
*

อาการหลุด ๆ ของ Server
« เมื่อ: 23-08-2008, 20:32:57 »

ไม่เข้าใจครับ ว่าทำไม ทุกครั้งก่อน ตีปราสาทจะต้องทำการดีดผู้เล่นออกจากระบบ พร้อมทั้งทำการย้อนเวลากลับไปประมาณ 10 นาที ทุกครั้ง !!

อยากให้ช่วยแก้เขด้วย ครับ หรืออย่างน้อย ก็ รบกวนประกาศให้ทราบก่อน ก็ยังดี ไม่ใช่อยู่ ดี ๆ ก็ดีดออกจากระบบเลย พอกลับของที่ตีได้มาก็หายไป !!!

รบกวนแก้ไขด่วนครับ ก่อนที่ผู้เล่นจะย้ายไปเล่นเกมส์อื่นกันหมด (ด้วยความหวังดี จริง ๆ ครับ เพราะผมเองก็ชอบ Project-One)
◄♪☼ดนตsีในหัวใจ☼♫►
Newbie
*

Re: อาการหลุด ๆ ของ Server
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-08-2008, 20:40:54 »

ถูกต้องนะคร้าบบบ ตอนนี้ปัญหาที่ควรแก้มากที่สุดเลยคือ เข้าแล้วหลุด ซึ่งบ่อยมากๆๆๆ
ปล.ส่วนตัวผมก็ชอบเกมนี้เช่นกันครับ ที่ชอบเพราะตัวละครดูน่ารักดีแล้วก้เป็นเกมที่คนไทยพัฒนาด้วย
◄♪☼ดนตsีในหัวใจ☼♫►
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 23-08-2008, 20:50:27 »

เอ...หรือว่ากำหนดจำนวนผู้เล่นในเซิฟเวอร์ไว้รึเปล่าเนี่ย เป็นไปได้มั้ย ที่ว่ามีคน Login เข้ามาเกินกำหนดจะให้ดีดผู้เล่นบางคนออก
(เหอๆๆ ว่าไปนั่น Smiley)
PanDa。◕‿◕。
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-08-2008, 20:56:11 »

หัวข้อแบบนี้แมร่งไม่มาอ่านหรอก
มานอ่านแต่ที่จะได้ตังเท่านั้นแหละ
ฟายยย ไม่เคยจะแก้ไข
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-08-2008, 09:40:32 »

ขอให้ใช้คำพูดที่สุภาพด้วยนะครับ

ปัญหาตรงนี้ทางทีมงานได้ทราบแล้วกำลังดำเนินการแก้ไขกันอยู่ครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]