GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สัตว์เลี้ยงหาย  (อ่าน 167 ครั้ง)
~*องครักษ์องค์ชาย*~
Newbie
*

สัตว์เลี้ยงหาย
« เมื่อ: 23-08-2008, 16:15:24 »

สัตว์เลี้ยงหายไปไหนไม่รู้คับ 2 ตัวแนะ ป๊อกกี้อะ

วันนี้ วันที่ 23/08/51 เวลาที่หาย ก็ประมาณ บ่ายๆอะครับ ไม่ทราบว่ามันหายไปไหน
ช่วยตรวจสอบด้วยนะค๊าบ

อาหาร ก็ให้ ปกติดี ให้ทุก5นาทีด้วยซ้ำ
หายในขณะที่ ผมกำลัง หาสมุนไพร ให้สัตว์เลี้ยงกิน ผมก็นั่งเฝ้าตลอด
ตอนนั้นอยู่ในแม๊พ เซาเทินไชร์01 ก็มีแต่วุ้นกับ คาร์เตอร์เท่านั้น  มันคงไม่ได้ฆ่าสัตว์เลี้ยงผมแน่
ช่วยๆหน่อยค๊าบ

ขอบคุณ
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: สัตว์เลี้ยงหาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-08-2008, 09:24:25 »

กรุณาแจ้งที่นี่อีกครั้งนะครับ

index_t19454.0.html

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]