GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเอาสกิล จู่โจม ไปใส่ ราชาเกเรี่ยน หน่อยมีคนเล่นบัค  (อ่าน 377 ครั้ง)
อดิศร วงษ์กิ่งศรี
Jr. Member
**

ช่วยเอาสกิล จู่โจม ไปใส่ ราชาเกเรี่ยน หน่อยมีคนเล่นบัค
« เมื่อ: 21-08-2008, 03:06:11 »

เล่นกันยังงี้เลย ไม่โดนตบซักเอะ

เอาสกิลที่มันสามารถพุ่งไปโจมตีคนได้อะแบบ ผู้เฒ่าเห็ดหอม อะ ค่อยโอเคหน่อย

ผู้กระทำการ2คนนี้ ผมยังไม่เปิดเผยชื่อนะคับ นอกจากมีคนเรียกร้อยให้เอาผิด

ในข้อหา ใช้บัคหาประโยชน์

แอบเก่งแต่ไม่มีความรู้
หัวเเคส
Full Member

หัวหน้าสมาคม *~Ca$p€r~* จร้า

Re: ช่วยเอาสกิล จู่โจม ไปใส่ ราชาเกเรี่ยน หน่อยมีคนเล่นบัค
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-08-2008, 05:23:07 »

บอสทุกตัวจามีเอมพีนะงับ จิงๆเเล้วเกเลี่ยนก่มีสกิลทะยานฟ้า ถ้าเอมพีบอสหมด มันจาทำไรไม่ได้
Jr. Member
**

Re: ช่วยเอาสกิล จู่โจม ไปใส่ ราชาเกเรี่ยน หน่อยมีคนเล่นบัค
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-08-2008, 05:33:51 »

อ้างจาก: เบียร์เบียร์ ที่ 21-08-2008, 05:23:07
บอสทุกตัวจามีเอมพีนะงับ จิงๆเเล้วเกเลี่ยนก่มีสกิลทะยานฟ้า ถ้าเอมพีบอสหมด มันจาทำไรไม่ได้

หลอ งี้ถ้า MPมันหมดมันก็ทำไรไม่ได้ใช่มะ บินอยู่เฉยๆ ไม่กระดิกไปไหน

ปล่อยให้คนข้างบนยิงฟรี คนข้างล่างก็ฟันฟรี

แบบในรูปใช่มะ

จะบอกให้ว่าไปยืนเล่นข้างๆบอสมันยังไม่ตบซักแอะ

แถมกระดิกไปไหนไม่ได้ด้วย

เรื่องสกิลทะยานฟ้าทำใมจะไม่รู้ แต่นี้เหมือนมันติดกำแพง

มีจูโจมของบอสเห็ดอะที่ตอบสองได้ไวมาก ใครตบมันมันฟุ่งใส่เลย

รึจะแก้อย่างอื่นก็ตามใจ แต่อย่างมาเล่นยังงี้ ไม่ชอบเอาเปรียบ

¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-08-2008, 10:23:17 »

ถูกวอลอด เผาเอมพีแล้วไปมั่ง นั้น  laugh
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-08-2008, 10:35:15 »

กำลังดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
JinGJai
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-08-2008, 10:56:15 »

Huh?
ผมว่า มันไม่ไช่ การไช้บัค หาประโยชน์ หรอกครับ
ทำไม่ ไม่คิดว่า นั่น คือ วิธีการ ล่าบอส โดยไช่สมอง ของเขาละครับ
ก็เป็น วิธการ ของ ชาปเขา ไนการ ล่า บอส บอส มันก็ทะยานฟ้าได้ นิ จิง มะ
_____เเย่เลย_____ งั้น ไครจะล่าบอส ในความคิดของคุณ คือ จะต้องยืนชน บอส เหรอ ครับ..........
การ ค้นหา และ คิดค้นวิธีเอาชนะ มอนเตอร์ อยู่ไนรูปแบบการ เล่นนะครับ ไม่ไช่ การโกง........
สงสัย ต้อง เอา ว+เเจ๊คสแปรโร่ สินะ ถึง ถูก ต้อง Huh??
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-08-2008, 11:01:23 »

ถึงเวลาจิงๆๆ มันจะเรียกมอน (ลูกน้อง)ออกมาคับ  มีแตกกระจุยสักคนน่า Evil
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-08-2008, 14:41:16 »

อ้างจาก: ทนงศักดิ์ บูรณืพิภพมงคล ที่ 21-08-2008, 10:56:15
Huh?
ผมว่า มันไม่ไช่ การไช้บัค หาประโยชน์ หรอกครับ
ทำไม่ ไม่คิดว่า นั่น คือ วิธีการ ล่าบอส โดยไช่สมอง ของเขาละครับ
ก็เป็น วิธการ ของ ชาปเขา ไนการ ล่า บอส บอส มันก็ทะยานฟ้าได้ นิ จิง มะ
_____เเย่เลย_____ งั้น ไครจะล่าบอส ในความคิดของคุณ คือ จะต้องยืนชน บอส เหรอ ครับ..........
การ ค้นหา และ คิดค้นวิธีเอาชนะ มอนเตอร์ อยู่ไนรูปแบบการ เล่นนะครับ ไม่ไช่ การโกง........
สงสัย ต้อง เอา ว+เเจ๊คสแปรโร่ สินะ ถึง ถูก ต้อง Huh??

ก็ฉลาดดีเนอะ

เราได้แต่ ปั้มเลือด ปั้มยาMP ยืนชนบอส  Embarrassed

ถ้าผมฉลาดกว่านี้ซักหน่อยคง ลากไปติดกำแพง ให้ชาปยิง ซักพักมันก็ติดบัคละ ทำไรไม่ได้

แล้วก็นั่งรอดูมันตาย โอ้ ยาก็ไม่เปลือง อะไรจะสบายเช่นนี้  Smiley

แต่ขอโทด ตี้ผมไม่มีชาป เลยทำไม่ได้  laugh  laugh  laugh

JinGJai
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 21-08-2008, 23:39:49 »

บอสทุกตัวไม่ได้ มีกำแพงไห้ ยิง นิครับ  วิธีนี้ คงไช้ได้เเค่ บอสตัวนี้ ละครับ ? Huh?

อย่างเกเลี่ยน ที่เห็น มันก็ทะยานฟ้าได้ไม่ไช่เหรอ
      ไม่ได้เข้าข้างใครนะ ตอนผมเอาพาลา ไป ลากมังกร อยู่ก็ เห็น ชาป มา ทำแบบนี้ ละ   ก็ยังเห็นกับตาว่า เกเลี่ยนมานทะยานฟ้า มาเลยครับ

เรื่องเเบบนี้แล้วเเต่คนคิด ครับ  ว่ามันคือการอาศัยบัคหาผลประโยชน์  ไม่ หรือ วิธีการที่เขาสู้กะบอส  ใช่
แค่อยากไห้มองโลกในแง่ดีบ้าง รัก

Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 22-08-2008, 19:48:35 »

สารุป

มันไม่ใช่บัค  Huh?

เปนเพราะบอสโง่  Huh?

ชี้แจงหน่อย จะได้ทำมั่ง Shocked

boomer55555
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 26-08-2008, 09:47:07 »

บอสไม่ได้อ่อนหลอกคับ มันหมดแรง ทะยานฟ้าไม่ไหวตะหาก มันเลยต้องตายสถานเดียว Evil Evil Evil
ป้าย:
หน้า: [1]