GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รักคนอ่านชอบคนดี ถ้าอยากทำดี ไม่ใช้บอทสิครับ  (อ่าน 934 ครั้ง)
นามผู้ซื่อสัตย์ นามผู้ซื่อสัตย์
Newbie
*

รักคนอ่านชอบคนดี ถ้าอยากทำดี ไม่ใช้บอทสิครับ
« เมื่อ: 20-08-2008, 19:31:17 »

ผมดูมาหลายคนผมก็อยากช่วยเรื่องนี้บ้างถ้ามันผิดผมก็ขอโทษนะครับ

ผมเห็นบอทแล้วทนไม่ได้ ผมไม่ชอบการใช้โปรแกรมช่วยเล่นครับ มันคล้ายว่าเอาเปรียบผู้เล่นอื่นใครเห็นด้วยกับผมมาคุยกันหน่อยนะครับ

ผมเล่นเกมนี้มาก็ตั้งแต่เริ่มเปิดเลย ผมรักเกมนี้มากเลย ไม่อยากให้เกมที่ผมรักต้อง.....งั้นร่วมมือกันไม่ใช้บอทนะครับ

ไม่ใช่คำสั่งแต่ขอร้องล่ะครับ  คนอื่นเค้ายังเล่นได้ด้วยตัวเองแล้วทำไมยังมีคนหลายคนเอาเปรียบคนอื่นด้วยการใช้บอทล่ะครับ

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
นามผู้ซื่อสัตย์ นามผู้ซื่อสัตย์
Newbie
*

Re: รักคนอ่านชอบคนดี ถ้าอยากทำดี ไม่ใช้บอทสิครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-08-2008, 13:08:10 »

..... ดูอย่างเดียวมันไม่ได้อะไรหรอกนะครับ ตอบกันหน่อยจิ

แต่ขอย้ำ ไม่ bot นะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]