GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศทดสอบความสามารถทักษะของชาร์ปชู้ตเตอร์หลังจากปรับใหม่  (อ่าน 6841 ครั้ง)
--SeasonS--Sonata
Sr. Member

ที่ใดมีรักที่นั้นย่อมมีหวัง

Re: ประกาศทดสอบความสามารถทักษะของชาร์ปชู้ตเตอร์หลังจากปรับใหม่
« ตอบ #45 เมื่อ: 28-08-2008, 10:54:57 »

อ้างจาก: ManiacMaew ที่ 28-08-2008, 10:49:44
เพิ่งมาเห็นสเตต เลเวล 99 นี้แหล่ะ เลยเพิ่งเก็ท
- -.
เป็นไปได้ อยากให้แก้สกิลเพิ่มความเร็วในการยิง
เพื่อ ให้เพิ่ม ต่อเนื่องน้อยลงแต่ ไม่ลด  พลังโจมตีจากstr

ถ้าเป็นแบบนั้น จะมี สายยิงแรงไม่ทำไมกันหละ

เมื่ออัพสกิวยิงไว แต่ ความแรงกลับนิ่ง ไม่ลดอะ

ขนาดอัพสกิวยิงแรง ค่าต่อเนื่องยัง ลดเหลือ 127 เลย

แบบนี้ แหละ ดี แล้วเรื่อง กสิว แรง และเร็วอะ สมดุลและ

กดหน่อยนะเราเพิ่งจะเล่นจริงๆ  http://www.af.in.th/index.php/p/-SeasonS-?ref=wall-new_monster&wall_id=22400-2010095-0
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ประกาศทดสอบความสามารถทักษะของชาร์ปชู้ตเตอร์หลังจากปรับใหม่
« ตอบ #46 เมื่อ: 28-08-2008, 10:57:42 »

เพิ่มเติมนิด สายที่ผมโพสมา คือสายยิงเร็วเต็มรูปแบบ สกิลที่กดใช้จริงๆมีไม่กี่สกิล คือ เปิดเกราะ เล็งสกัดการเคลื่อนไหว เล็งสกัดการโจมตี แล้วก็เล็งยิงจุดตาย ส่วนสมาธิขั้นสูง บอกว่า + อัตราโจมตี 20 % ไม่ได้โชว์ในหน้า status ครับ จะบอกว่า อัตราโจมตี เพิ่มพลังโจมตีจริงๆครับ ปกติ ทุกคนจะมี 100 % ติดตัวอยู่แล้วครับ ถ้านับรวมสกิลนี้เข้าไปอีกก็ 120 % ครับ

อ่อแล้วก็เสริมนิด ถ้าไม่อัพ luk ไปอัพ vit หรือ int ก็ได้ครับแล้วแต่ชอบ แต่ผมเล็งเห็นว่า luk มีประโยชน์กว่า เพราะ เลือดและพลังป้องกันที่ได้เพิ่มมามันไม่เพียงพอต่อความต้องการ และ มานากันกันเวทย์ก็เช่นกัน เลยอัพ luk เพื่อโป๊ะ กับ ดรอปของและ + พลังโจมตี + หลบ + แม่น ดีกว่าครับ

อ่อแล้วท่านแปะบอกว่า ไม่แก้ครับเรื่องสกิล เพิ่มความเร็วในการยิง เจตนาให้ สายยิงเร็ว ยิงเบา (ความเห็นส่วนตัวของผม มันก็ไม่ได้เบาสักเท่าไหร่เลยนะเนี่ย)

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ManiacMaew
Asura Tester
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #47 เมื่อ: 28-08-2008, 11:22:55 »

ถ้าต่อเนื่องไม่มีตัน มันก็จะไม่มีปัญหาไงล่ะ
- -. สายยิงแรงไม่ได้พึ่ง  ต่อเนื่องเลยไงล่ะ มันเลยไม่มีปัญหา- -"

อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 28-08-2008, 10:57:42
เพิ่มเติมนิด สายที่ผมโพสมา คือสายยิงเร็วเต็มรูปแบบ สกิลที่กดใช้จริงๆมีไม่กี่สกิล คือ เปิดเกราะ เล็งสกัดการเคลื่อนไหว เล็งสกัดการโจมตี แล้วก็เล็งยิงจุดตาย ส่วนสมาธิขั้นสูง บอกว่า + อัตราโจมตี 20 % ไม่ได้โชว์ในหน้า status ครับ จะบอกว่า อัตราโจมตี เพิ่มพลังโจมตีจริงๆครับ ปกติ ทุกคนจะมี 100 % ติดตัวอยู่แล้วครับ ถ้านับรวมสกิลนี้เข้าไปอีกก็ 120 % ครับ

อ่อแล้วก็เสริมนิด ถ้าไม่อัพ luk ไปอัพ vit หรือ int ก็ได้ครับแล้วแต่ชอบ แต่ผมเล็งเห็นว่า luk มีประโยชน์กว่า เพราะ เลือดและพลังป้องกันที่ได้เพิ่มมามันไม่เพียงพอต่อความต้องการ และ มานากันกันเวทย์ก็เช่นกัน เลยอัพ luk เพื่อโป๊ะ กับ ดรอปของและ + พลังโจมตี + หลบ + แม่น ดีกว่าครับ

อ่อแล้วท่านแปะบอกว่า ไม่แก้ครับเรื่องสกิล เพิ่มความเร็วในการยิง เจตนาให้ สายยิงเร็ว ยิงเบา (ความเห็นส่วนตัวของผม มันก็ไม่ได้เบาสักเท่าไหร่เลยนะเนี่ย)

เฮ้อๆ ตามใจ  คนทดสอบไม่ใช่คนทำ
- -. (ความแรงอย่าไปเทียบกับความรู้สึกตัวเองสิ ไปเทียบกับอาชีพอื่น สายใกล้เคียง - -" )
อีกอย่างไปไม่ใช่ปัญหาสมดุลร้ายแรง - -" มันก็ยังพอมีทางออกของคนเล่น + พีวีพี ยังดีใช้ได้

สมาธิมันกินเอ็มพีและหลอดเอ็มพีชาปก็สั้น
ชาปยังมีจุดเดน เรื่องพีวีพีอีกจุด แต่ ก็ทำสายยิงไว เสียเปรียบ สายยิงแรงอยู่ดี
- -. เรื่องสเตตก็อย่างที่บอก
1เมื่อ ถึงจุดหนึ่งแล้วต่อเนื่อง มันจะถึง214 ถ้าไม่เน้น หลบ คนก็จะไม่อัพagiต่อ
2ทำให้สเตตเหลือเร็วขึ้น
3ถ้าเน้นหลบ ก็ไม่รู้จะไปอัพสกิลยิงไวทำไม - -.
4เมื่อสเตต เหลือ(dex ตัน) ทำให้ ต้องไปอัพอย่างอื่น
5 - -. luck มันก็ไม่ได้คุ้ม เท่า str อยู่ดีสำหรับการเก็บเลเวลหรือพีวีพี - -. int หรือ vit ก็ไม่คุ้มเท่าไรเช่นนกัน
6 อย่าโบยให้ไปกดบัพหรือสกิล mpมันน้อย เปรียบเทียบกับอาชีพอื่นแล้วเสียเปรียบมากๆ
ไม่เก็ทก็ไปลองเปรียบกับเบลดดาบคู่ตามที่บอกมา น่าจะเห็นชัดสุดแล้ว - -"

ทางแก้ที่แนะนำไปแล้วอาจจะไม่ใช่ทางแก้ทีดีอยู่ดี - -"  แต่ตอนนี้ไม่คิดจะแก้กันแล้วก็ไม่ขอเสนออะไร

เราเตือนคุณแล้วน่ะ เฮ้อๆ - -.

ปล. ยังไม่ได้เทส - -. จริง แค่ดูจากรูปการณ์

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

« ตอบ #48 เมื่อ: 28-08-2008, 11:27:39 »

อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 28-08-2008, 10:43:37
luk + พลังโจมตีด้วยนะครับท่าน
ถ้าจำไม่ผิด ค่า luk 4 เพิ่มโจมตีสูงสุด 1 เองนะท่าน ลองคิดเล่นๆ ที่ luk 99 หาร 4 = เพิ่ม atk cri มา 25 โดยประมาณ เยอะจัง!!!

อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 28-08-2008, 10:57:42

สาย luk ผมลองรีแล้วรีอีก ทดสอบกับเพื่อนอีกหลายคน (ในสวรรค์นะ )
มันไม่เพิ่มไรมากมายอย่างที่บอกเลยนะ เพิ่มมาอย่างละนิดเท่านั้นเองอะ ลองดูค่าสเตตัสละกันนะ สายยิงเร็ว

อัพ str 1 จาเพิ่มโจมตีสูงสุด 1
อัพ str 2 จาลดโจมตีต่ำสุด 1 (คืออัพ str ทุกๆ 2 หน่วย จะเพิ่มโจมตีสูงสุด 1 แต่ลดโจมตีต่ำสุด 1)

อัพ dex 1 จาเพิ่มความแม่น 1 เพิ่มโจมตีต่ำสุด 2
อัพ dex 2 จาเพิ่มโจมตีแรงสุด 1 (โจมตีสูงสุดเพิ่ม 1 โจมตีต่ำสุดจาเพิ่มอีก 1 )
(คือทุกการอัพ dex 4 จาเพิ่ม โจมตีต่ำสุด 9 สูงสุด 2 งงอะดิ!!)
อัพ dex 4 เพิ่มโจมตีเวทย์ต่ำสุด 1
อัพ dex 7 เพิ่มป้องกันตัวหน้า 1

อัพ int 1 เพิ่มโจมตีเวทย์ต่ำสุด 1 สูงสุด 2 ป้องกันเวทย์ตัวหน้า 1 เพิ่มมานา 2
(ถ้าค่าโจมตีเวทย์ต่ำสุดเป็นเลขคี่ จาเพิ่มป้องกันเวทย์เป็น 2)

อัพ vit 1 เพิ่มเลือด 19 ป้องกันเวท 1
อัพ vit 2 เพิ่มป้องกัน 1
(ป้องกันเพิ่ม 1 ป้องกันเวทย์ จะเพิ่มอีก 1)

อัพ agi 1 เพิ่มหลบ 1 ต่อเนื่อง 1
(มีค่าแปรผันตรงกับค่าหลบหลีก แต่หาค่าที่แน่นอนไม่ได้อะ เลยไม่อยากลง ไม่ชัว รู้สึกจะประมาณหลบ 5 เพิ่มต่อเนื่อง 1 มั๊งนะ)

อัพ luk 2 เพิ่มโป๊ะ 0.1
อัพ luk 4
   -เพิ่มโจมตีสูงสุด 1
   -เพิ่มโจมตีเวทย์ต่ำสุด 1
   -เพิ่มหลบ 1
   -เพิ่มแม่น 1

มันเพิ่มจริงด้วยแหละ เฮ้อ ลงไป 4 เพิ่มมา 1
และที่บอกว่าดรอปของ ก็ดรอปจริงๆแหละครับ แต่ว่าหวังว่าจะไปดรอปของแรร์ที่ถูกปรับให้ดรอปยากขึ้นในบทนี้
(ถ้าของทั่วๆไปที่ อาชีพ เทรเชอร์ดรอปได้ ก็พอมีลุ้น ผมเคยดรอปได้ดีดี ก็ ผอบแซมกะไลแคน นี่แหละครับ ฮ่าๆ (ใช้เวลายิงแปปเดียว)

แล้วถ้าสายยิงเร็วต้องการให้ยิงเบา (ใส่นูมายาทั่วๆไป ก็ยิงโคลนที่ 300-400) อันนี้พอรับได้ครับ เพราะดีที่ยิงเร็ว
แต่อยากรู้ว่าสายยิงแรง ทำไมต้องให้มันยิงช้ามากๆ แถมเพิ่มค่าต่อเนื่องไม่ได้ด้วย นอกจากออฟเร็วเสียงที่ธนู
(ทีเบลดดาบใหญ่ยังมีสกิลฟันดาบเร็วของไฟเตอร์ เพิ่มต่อเนื่องมาอีก 50 เลย ไมชาปไม่มีมั่ง)

คิดดูละกันครับ เบลดดาบใหญ่ ตีแรง ถึก เกราะหนากันเยอะ ต่อเนื่องสามรถทำได้สูงสุดแบบไม่เพิ่งยาซุป คือ 130+ สกิลฟันดาบเร็ว 50 = 180 แระ
(ถ้ายอมออฟเร็วเสียงที่ดาบซักยศ สามัญ แล้ว กดยาซุป เอา ก็ได้ต่อเนื่อง 216 แล้วครับ)

ชาปสายยิงแรง ยิงแรงจริง แรงสูสีกับเบลดดาบใหญ่ กันน้อย(เพราะเกราะอ่อน เทียบกับเบลดไม่ติดฝุ่น) หลบไม่พ้น(เพราะลง agi ไม่ได้) ต่อเนื่องที่ 130 เท่ากัน
(ถ้าบอกว่าชาปใส่เกราะถึกไม่ได้ เพราะผิดคอนเซป แล้วไมให้ หลบไม่ได้ล่ะครับ ถ้าเล่นสายยิงแรง น่าจะปรับให้ลง agi ไม่เพิ่มต่อเนื่อง แต่เพิ่ม หลบ ก็ยังดี)

ลองคิดดูละกันครับ สายยิงแรง กว่าจะออกแต่ละนัด ไม่ต้องรอร่ายสกิลหรอก (นอกจากใช้สกิล ศรวายุนะ) โดนพวกเดินมาถึงตัวตีหัวแตกแล้ว ^^~

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 28-08-2008, 11:52:51 »

อาแปะพูดว่า :

สายยิงเร็วตามที่ท่านพีทได้โพสต์ไว้ ถูกต้องตามคอนเซปของสายยิงไวเลยครับ พลังโจมตีน้อย โจมตีไว มีสกิลเทคนิคเยอะ

สายยิงเร็ว ตามที่ท่านเหมียวบอกว่า พอยน์เหลือ นั่นถูกต้องแล้วครับ ทางเลือกต่อไปนี้เป็นของผู้เล่น

เหลือแล้ว up str : ลดพลังโจมตีตัวเอง

เหลือแล้ว up int : เพิ่มพลังโจมตีเวทย์ซึ่งไม่มีประโยชน์ เพิ่มพลังเวทย์นิดหน่อย เพิ่มพลังป้องกันเวทย์นิดหน่อย

เหลือแล้ว up vit : เพิ่มเลือดนิดหน่อย เพิ่มพลังป้องกันนิดหน่อย

เหลือแล้ว up agi : เพิ่มหลบหลีกนิดหน่อย

เหลือแล้ว up luk : เพิ่มอัตราดรอปของนิดหน่อย เพิ่มพลังโจมตีนิดหน่อย เพิ่มพลังโจมตีเวทย์นิดหน่อย เพิ่มอัตราโป๊ะเชะนิดหน่อย เพิ่มกันโป๊ะนิดหน่อย

ลองเลือกเอาเองเลยครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
• กัญชา และ การบูร •
Full Member

~* ไม่หล่อ แต่เร้าใจ *~

« ตอบ #50 เมื่อ: 28-08-2008, 12:06:17 »

อ้างจาก: ManiacMaew ที่ 28-08-2008, 11:22:55
ปล. ยังไม่ได้เทส - -. จริง แค่ดูจากรูปการณ์

ถ้าลุงรหัสเทสเสด มาบอกหลานด้วยละกัน ชาปน้อยๆรออยู่  Evil

เอมิโกะ ฮิคารุ
Sr. Member

« ตอบ #51 เมื่อ: 28-08-2008, 13:09:11 »

to จีเอ็มปิ๊ด
     1.ขอบคุณมากคะ เพราะเท่าที่ดูท่านปิ๊ดใส่ใจชาร์ปดีคะ (อันนี้ประทับใจ)
     2.มีคำถาม
           2.1 การปรับสกิลชาร์ปใหม่เข้าสวรรค์ใหม่วันไหนคะ ตอนนั้นจะมีตัวรีอยู่ไหม  ถ้าเป็นไปได้ขอก่อนตัวรีหายได้ไหมคะ
           2.2 จะเป็นไปได้ไหมถ้าจะลดmpของก้าวลมกรดลงอีกนิดหนึ่ง เพราะเปลืองจริงๆ  นี่ยังไม่นับสมาธินะคะ
           2.3 เท่าที่ดูที่ปรับใหม่ การจะอัพสกิลก้าวลมกรดต้องอัพสมาธิฯด้วย  อันนี้ไม่มีได้ไหม
                                 จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา
                                                     TuK_TicK

Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: 28-08-2008, 13:18:16 »

จริงๆผมก็ใส่ใจทุกอาชีพนะครับแต่พอดีชาร์ปทักษะมันลงตัวกว่าเพื่อนเลยหาแนวทางการเล่นได้ก่อนครับ ตอนนี้กำลังทำ เซนจูเรี่ยน อยู่ครับ

1.ลงวันพุธหน้าครับ ตัวรียังอยู่ถึงกลางเดือนหน้า
2.อันนี้คงไม่ได้จริงๆครับ
3.อันนี้คงไม่ได้จริงๆครับ

เพิ่มความสามารถทักษะ "เพิ่มความเร็วในการยิง" = ถ้าค่าความต่อเนื่องเกินที่ตัน(214)เอาไว้ จะเปลี่ยนเป็นพลังโจมตีแทน

^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
~lookgolf~
Hero Member

« ตอบ #53 เมื่อ: 28-08-2008, 13:24:08 »

อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 28-08-2008, 13:18:16

เพิ่มความสามารถทักษะ "เพิ่มความเร็วในการยิง" = ถ้าค่าความต่อเนื่องเกินที่ตัน(214)เอาไว้ จะเปลี่ยนเป็นพลังโจมตีแทน

หมายถึงยังไงครับ คือถ้าอัพ agi แล้วค่าต่อเนื่องเกิน 214 จะกลายเป็นอัพพลังโจมตีแทนหรอครับ หรือยังไง
(แล้วสายยิงแรง ทักษะเพิ่มความแรงในการยิง ไม่เปลี่ยน เป็นเพิ่มต่อเนื่องบ้างหรอ อิอิ อยากได้)

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: 28-08-2008, 13:29:41 »

อ้างจาก: ^^เด็กชายลูกกอล์ฟ^^ ที่ 28-08-2008, 13:24:08
อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 28-08-2008, 13:18:16

หมายถึงยังไงครับ คือถ้าอัพ agi แล้วค่าต่อเนื่องเกิน 214 จะกลายเป็นอัพพลังโจมตีแทนหรอครับ หรือยังไง
(แล้วสายยิงแรง ทักษะเพิ่มความแรงในการยิง ไม่เปลี่ยน เป็นเพิ่มต่อเนื่องบ้างหรอ อิอิ อยากได้)

ถูกต้องครับ

สายยิงแรงคงไม่เพิ่มแล้วหล่ะครับเพราะมันโหดอยู่แล้ว

^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ManiacMaew
Asura Tester
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #55 เมื่อ: 28-08-2008, 13:37:45 »

จริงๆผมก็ใส่ใจทุกอาชีพนะครับแต่พอดีชาร์ปทักษะมันลงตัวกว่าเพื่อนเลยหาแนวทางการเล่นได้ก่อนครับ ตอนนี้กำลังทำ เซนจูเรี่ยน อยู่ครับ

1.ลงวันพุธหน้าครับ ตัวรียังอยู่ถึงกลางเดือนหน้า
2.อันนี้คงไม่ได้จริงๆครับ
3.อันนี้คงไม่ได้จริงๆครับ

นึกว่าจะไม่แก้ แหล่ะ ขอบใจๆ

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
~lookgolf~
Hero Member

« ตอบ #56 เมื่อ: 28-08-2008, 13:40:41 »

อ้างจาก: ★: MooPeaT :★ ที่ 28-08-2008, 13:29:41
อ้างจาก: ^^เด็กชายลูกกอล์ฟ^^ ที่ 28-08-2008, 13:24:08

ถูกต้องครับ

สายยิงแรงคงไม่เพิ่มแล้วหล่ะครับเพราะมันโหดอยู่แล้ว
ถามปุ๊ปตอบปั๊ป ได้ใจไปอีก 1 ดวง
แต่เพิ่มโจมตีนี่เพิ่ม เป็น ค่าตายตัว หรือเป็น % ตามเลเวล
(ทักษะนี้เพิ่งเอามาลงใหม่ใช่มะครับ เลยไม่มีข้อมูลเลย)

แต่อยากให้ปรับต่อเนื่องของสายยิงแรงอีกนิดนะครับ มันต่อเนื่อง 130 เองอะ โจมตีก็พอๆกับเบลดดาบใหญ่
ปรับเป็นพอใส่ธนูแล้ว ต่อเนื่องเป็น 160 ได้มะครับ  130 มันน้อยไปจริงๆนา
หวังจะพึ่งสกิลศรวายุ mp ก็น้อยเหลือเกิน ไหนจะต้องเปิดทักษะก้าวเพื่อเพิ่มหลบ ให้กับสายนี้อีก 10 ฮ่าๆ mp ไหลเปงโจ๊กข้นๆใส่หมูเลย

Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: 28-08-2008, 13:45:16 »

เรื่องเพิ่มเป็นเท่าไหร่รอท่านแปะทำเสร็จแล้วมาแถลงอีกทีละกันครับ

ส่วนสายยิงแรงคงเพิ่มไม่ได้แล้วครับ เพราะท่านแปะให้สายยิงแรงทำความเสียหายจากทักษะเป็นส่วนใหญ่ครับ

^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
~lookgolf~
Hero Member

« ตอบ #58 เมื่อ: 28-08-2008, 13:50:09 »

รับทราบครับ งั้นถ้าเล่นสายยิงแรงคงต้องใส่ของเพิ่ม mp ซะแล้ว ไม่งั้นไม่ไหวจะใช้สกิลจริงๆ

พุธหน้าก็ได้ลองแล้ว อดใจรออีกนิด สายยิงแรงนี่ใช้ใน pvp คงโหดน่าดู

อ่อ อีกคำถามครับ ใครที่ทดสอบสกิลศรกำปนาท ที่ปรับใหม่ โดยค่า dex ลดเวลาร่าย และโดนโจมตีไม่หยุดนี่ เปงไงมั่งครับ
ถ้าสายยิงแรง เคยลองลงที str-dex โจมตี 1000+ กดสกิลศรกำ แบบก่อนปรับ โจมตีมอน ที 6000-7000 โป๊ะ ก็ 10-15k+ โอว!!! (ยิงโคลนนะ)

เอมิโกะ ฮิคารุ
Sr. Member

« ตอบ #59 เมื่อ: 28-08-2008, 13:52:22 »

ขอบคุณสำหรับจีปิ๊ดมากๆค่ะ
จุ๊บๆ
ถามนอกเรื่องนิดนะคะ
ได้ข่าวมาว่าc4ของเซนจูเรียน โดนตีแล้วระเบิดหยุดทำงานเหรอ

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7