GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งบัค  (อ่าน 466 ครั้ง)
matoi_edition
Asura Tester
Sr. Member
*

ถึงฉันจะเป็นคนไร้ค่า แต่ไม่เคยไร้น้ำใจ

แจ้งบัค
« เมื่อ: 19-08-2008, 17:59:45 »

บัคคะ ทหารสามารถใช้เควสเปลี่ยนอาชีพของเรนเจอร์มาใช้ให้เกิดประโยชน์คะ บัคนั้นก็คือเควสมีดคำสาบเมื่อเอามาใช้แล้วสามารถทามให้เดินเร็วได้ในแบทและอื่นๆพอเข้าแบทตีตายแล้วเขาก็ไปขอใหม่แล้วก็เดินไวอีกเหมือนเดิม ตรวจสอบด้วย

-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: แจ้งบัค
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-08-2008, 18:20:11 »

จะเช็คให้คับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
matoi_edition
Asura Tester
Sr. Member
*

ถึงฉันจะเป็นคนไร้ค่า แต่ไม่เคยไร้น้ำใจ

« ตอบ #2 เมื่อ: 24-08-2008, 17:27:23 »

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-08-2008, 17:29:18 »

เราได้บอกเขาไปแล้วนะค่ะ ว่าให้โทรหาทีมงาน ไม่งั้นจะโดนปันหาการใช้บัคมาเพื่อหาผลประโยชน์ เดินเร็วกว่าโกยแน่บอีก เดินเร็วมากๆ อ่า ฝากทีมงานจัดารด้วยนะค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
ป้าย:
หน้า: [1]