GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมโปรเจควัน มีบอทไหมคับ(น่าจะมีแล้วนะ)ดูตัวอย่าง  (อ่าน 1765 ครั้ง)
นับถือ นับถือ
Newbie
*

เกมโปรเจควัน มีบอทไหมคับ(น่าจะมีแล้วนะ)ดูตัวอย่าง
« เมื่อ: 19-08-2008, 02:19:25 »

¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

Re: เกมโปรเจควัน มีบอทไหมคับ(น่าจะมีแล้วนะ)ดูตัวอย่าง
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-08-2008, 02:21:41 »

" ใช่ มีมานาน จนทีมงานเค้าคงแก้แล้วมั่งคับ (หรือว่ายัง  Huh?)

เมื่อก่อนมีปั้มเงิน ผมเลิกเล่นเลย  เหงราคาของแล้วตกจัย  Shocked   กลับมาอีกทีคงคิดว่าหายแล้ว  คราวนี้เจอบอท  สั่งหมาดำ(วอลอดอัญเชิญ)พร้อมฆ่าอยู่แล้ว  Evil"
นับถือ นับถือ
Newbie
*

Re: เกมโปรเจควัน มีบอทไหมคับ(น่าจะมีแล้วนะ)ดูตัวอย่าง
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-08-2008, 02:34:29 »

จะโชว์รูปซักหน่อย  12  k  ดันลงไม่ได้  เอาเป็นว่า  คนที่ใช้โปรแกรมช่วยเวล  ชื่อ I2ksolutioniiza  กะแล้วกัน  ถ้าจีเอ็มหรือใครอยากเห็นรูป  ฝาก  เมลล์ไว้ละกันครับเด๋วส่งให้- -  เซง  ถ้ารู้ว่ามีบอท  ไม่ต้องมานั่งเติมตังให้เหนื่อย  ไปบอทกะเวลได้  2  เซง ใช่
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-08-2008, 20:16:19 »

นู๋ไม่เชื่อออออ*-*
ท่านเปนใครมากล่าวหาท่านเคแห่งนรกของเราท่านเปนคนเล่นเก่าที่หาได้ยากคนนึงเลยนะ
มีรึจาทำเรื่องชั่วเช่นนี้ได้
นู๋ไม่เชื่ออออออออออ T^T
พี่เคออกใจดี
 Cry
พาลาที่ให้ช้านยิงประจำที่ลานไม่มีอใครอีกแล้วนอกจากเค

กฤษดา นทีนัน
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-08-2008, 20:40:13 »

ไรกันหว่าเล่นอยู่ดีๆมาหาว่าบอทถ้าบอทคง99เป็นชาติแล้วเหอะๆ Smiley Smileyจนก้อจนบอทบ้าไรดูนอนดูทีวีแล้วก้อเล่นมาว่าตูบอทเวนกำ ไปดูดินั่งกับแฟนในลานทุกวันหุหุ Smiley Smiley
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 19-08-2008, 23:01:59 »

laughตูไม่ทักว่ากูหยิ่ง ตูมีหญิงแล้วอิจฉา ตูมองหน้าว่าตูเกรียน ตูทำเนียนว่าตูบอท เด๋วปัดหนี่ยวเลย  laugh
ขำๆนะแต่งเล่นๆให้เจ้าของกระทู้เด๋วเจอตูถ่ายรูปมั้ง
ตอนแกเวลฉานจะมาบอกว่าแกบอทมั่ง หึหึ
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 19-08-2008, 23:06:17 »

ตูไม่ทักถ่ายรูปมาแกล้งตูนะเด๋วตาตูมั้ง อย่าให้เจอตัวนะเจ้าของกระทู้เด่วจะถ่ายรูปมาแกล้งมั้งหึหึ ใครรู้มั้งมันชื่อไรอยากจะเจอมากคนแบบนี้
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #7 เมื่อ: 19-08-2008, 23:14:34 »

อ้างจาก: นับถือ นับถือ ที่ 19-08-2008, 02:19:25

ฝากรูปไม่เป็นรึ -*-
ถ้ามีจริงๆก็ฝากรูปที่เว็บนี้เลยครับ
http://imagehost.compgamer.com/
1.กด Browse..
2.เลือกรูปที่เก็บไว้
3.พอเลือกได้แล้วกดปุ่ม Upload Image
4.นำลิงค์มาลงในบอร์ด
เป็นอันเสร็จพิธี
 Smiley
แต่ถ้าแจ้งความเท็จไม่รู้จะเป็นอะไรรึเปล่านะ ให้ท่านหมูพีทมาชี้แจงละกัน

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #8 เมื่อ: 20-08-2008, 16:46:35 »

อ้างจาก: T T ได้โปรด ที่ 19-08-2008, 23:06:17
ตูไม่ทักถ่ายรูปมาแกล้งตูนะเด๋วตาตูมั้ง อย่าให้เจอตัวนะเจ้าของกระทู้เด่วจะถ่ายรูปมาแกล้งมั้งหึหึ ใครรู้มั้งมันชื่อไรอยากจะเจอมากคนแบบนี้
เคไม่ต้องพูดแรงก็ได้พูดเบาๆๆแต่ได้ใจความอยู่ดีดีทำไรเนี่ยเขาเสียหายนะครับ
กล่าวหากันแบบนี้ไม่แรงไปเหรออีกอย่างบอทเนี่ยนะลองเซิตไปเลยบอทโปรเจกวัน
ทั้งชาติก็ไม่มีเพราะเราไว้ใจในGMเกมนี้ว่าเกมนี้ต้องไร้บอทแน่นอนครับ

ZANEW'Z ♥
Jr. Member
**

บังนิว : ผ๋มใม่เต๊ม 55. ลาดพร้าว บึ้ม ๆ

« ตอบ #9 เมื่อ: 20-08-2008, 17:03:46 »

เหอะๆใครมาว่าตาเควะถ้าเขาใช้บอทจริงป่ายนี้99ไปแล้วมั้งพึ่งเวล85เองผมคนใกล้ชิด Nalog ผมกล้ายืนยันไม่บอทแน่นอนพี่เคของผมหึหึถ้ามีรูปก็เอามาลงให้ดูทีนะ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #10 เมื่อ: 20-08-2008, 17:09:15 »

ใครบอกว่าไม่มี
เราก็หาดูอยู่ตรงเวปประมูลนั่นแหละ โหลดมาลงในเครื่องไว้แล้วด้วย
ปัจจุบันสังสัยกระทู้นั้นจะโดนแบนไปเรียบร้อยแล้ว Evil

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
Ohm™
Asura Tester
Sr. Member
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 20-08-2008, 17:14:07 »

ตอนนี้บอทไม่มีแล้วนะครับ ระบบป้องกันอัพเดทไปเรียบร้อย

Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 20-08-2008, 18:56:01 »

จีเอ็มตรวจสอบด้วยนะถ้าผมไม่ได้บอทกรุณา  "แบน" คนแจ้งควาเท็จด้วยนะครับรำคาญ
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 21-08-2008, 14:21:56 »

อ้างจาก: •™۩ ۞ ۩ ★♫╬ⓞⓗⓜ_ⓛⓝⓦ╬♫★۩ ۞ ۩ ™• ที่ 20-08-2008, 17:14:07
ตอนนี้บอทไม่มีแล้วนะครับ ระบบป้องกันอัพเดทไปเรียบร้อย
เชื่อโอมได้ครับโอมเค้าเก่งเรื่องบอทเหนขายประจำ= ="
ป.ล.หนีไปอย่างว่องไว

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #14 เมื่อ: 23-08-2008, 23:32:29 »

ไม่รู้จักหรอกนะทั้งโจทก์และจำเลย Huh?

แต่แหม่  สวรรค์ยังไม่ต้องบอทเลย  นรกมันจะต้องบอทด้วยเหรอ    Huh?

ใครใช้วิธีอะไรกันบ้างไม่รู้นะ  แต่ชั้นใช้วิธีนี้อ่ะ

เติมโซลแล้วซื้อ วีไอพี กะ *2 แ่ค่นี้ก้ออยู่แระ ป่ะ เริ่มเก็บเวลกัน

1-21 ตีนกจุ๊  ปูลม

21-41 เล่นแรนเจอร์สายมีด  ตีฟังกัส  มังกร  เม่น  นกจุ๊เหลือง  สลับกันไป แก้เบื่ออ่ะ หาตังไปด้วยในตัว laugh

41-60 เปลี่ยนเป็นแอส  ตีเม่น  แมนเดรก  เข้ และโกเลมโคลน

60+  รีอาชีพไปเล่นวิซาด  อัพอัคคีทำลายล้าง  เข้าแมพเข้วีไอพี  ลากกระจายเลยจ้า laugh laugh

เ่ล่นๆ พักๆ  สลับกะ SF  แค่วันเดียวก้อเลเวล 75 แระ 

ป.ล. ใช้ได้แค่เซิฟนรกเท่านั้นนะ  สวรรค์หมดสิทธิ์

ป.ล.2  ตอนนี้อัคคีทำลายล้างโดนปรับแระ  ก้ออาจจะช้าหน่อยเนอะ  มะก่อนมันลงต่อเนื่องได้ ลากแหลก งิงิ laugh laugh

-------------------------------------------------------------------------------

บางทีคนเรา  ก้อไม่ได้เล่นแต่เกมอย่างเดียวเท่านั้นนะ  เล่นไป ก้ออาจทำอย่างอื่นไปด้วยก้อได้

กดตีมอนแล้วดูหนัง  มอนตายก้อเดินตีแล้วดูหนัง  ไม่ก้อกินอะไรซักอย่าง  คุยโทรศัพท์ ฯลฯ

การที่เราทักใครบางคนไปแล้วเค้าไม่ได้ตอบกลับมา  ไม่อาจจะสรุปได้ว่า  เค้าใช้บอท  เค้าหยิ่ง   เค้ารังเกียจ  หรืออะไรหลายๆอย่างได้หรอก

คนทุกคนมันก้อมีช่วงเวลาที่ติดกิจกรรมอื่นพร้อมกันมากกว่า 1 หรือ 2 กิจกรรมได้เหมือนกันนะ

-------------------------------------------------------------------------------

เพราะฉะนั้นก้ออย่าไปคิดมากเนอะ  มองโลกในแง่ดีซักนิด  แล้วชีวิตจะมีความสุขนะจ๊ะ   รัก รัก รัก

ป้าย:
หน้า: [1] 2