GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง PK  (อ่าน 188 ครั้ง)
traithon
Newbie
*

เรื่อง PK
« เมื่อ: 17-08-2008, 13:39:20 »

อยากให้ คนที่เปิดPKเวลาจะตีกันต้อง ตกลงทั้ง2ฝ่ายได้หรือเปล่าครับ
มีเหตุการณ์ ทัง เรื่อง การกดผิดไปตีโดยไม่เจตนา,การแกล้งคนที่อ่อนแอกว่า(ประเด็นสำคัญ)
ผมว่าถ้าทำได้ก็ดีนะครับ
เพราะมันมีบางพวกที่ เก่งแล้วดันมาตีคนอื่นโดยไม่มีเหตุผลเลย
แล้วพอถามว่าทำไมถึงต้องมาตี(ตอนลงไปนอนแล้วอ่ะนะ)
เขา็ก็มักจะตอบกลับมาว่า "ข้องใจอะไรไหม?"
เพราะถ้าเป็นผมเจอเข้าอย่างงี้ก็เล่นเอาเบื่อๆ ไปเหมือนกัน Shocked
ถ้ามีคนโพสไปแล้วก็ ขออภัยด้วยนะครับ Cool

ป้าย:
หน้า: [1]