GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ต้องอ่าน***  (อ่าน 261 ครั้ง)
/人◕ ‿‿ ◕人\
Hero Member

***ต้องอ่าน***
« เมื่อ: 16-08-2008, 11:18:59 »

คืออย่างนี้ค่ะ  เวลารีเซ็ตก็บอกกันก่อนดิค่ะ  ไม่ใช้ไม่บอก  อยู่ๆก็เด้งออกซะงั้น  บอกตามตรงค่ะ เซงค่ะ   

เดียวนี้เริ่มเบื่อเกมส์นี้แล้วค่ะ  ทั้งเรื่องจีเอ็มที่ไม่ให้รางวัล แล้วทำเป็นเฉย  แล้วเรื่องเกมส์ที่อยู่ๆก็เด้งออก แล้วบางทีก็เข้าเกมส์ไม่ได้ (ทั้งๆที่บอกว่าออนไลต์)  บอกตามตรง  เบื่อสุดๆค่ะ จนเริ่มอยากจะเลิกเล่นแล้ว  ถ้าไม่ปรับปรุง  คงจะไม่เห็นหนูกับน้องและก็เพื่อนๆที่โรงเรียนเล่นเกมส์นี้ค่ะ ขอให้ปรับปรุงด้วยค่ะ อย่างนี้ มีเลิกค่ะ เบื่อสุดๆค่ะ เพื่อนบางคนเลิกเล่นแล้วค่ะ  ช่วยปรับปรุงด้วย

ป้าย:
หน้า: [1]