GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ๑@+""แนวรบหุ้มเกราะ""+@๑ เตรียมพบกันเร็วๆนี้  (อ่าน 648 ครั้ง)
ปันปัน จอมเปิ่น
Newbie
*

๑@+""แนวรบหุ้มเกราะ""+@๑ เตรียมพบกันเร็วๆนี้
« เมื่อ: 16-08-2008, 11:02:11 »

๑@+""แนวรบหุ้มเกราะ""+@๑[/shadow][/b]
เตรียมพบกันเร็วๆ นี้ (ยังไม่แน่ใจว่าจามาเมื่อไหร่) ที่วุ้นใต้ภิภพเซริฟเวอร์ สมาคมของคนที่เป็นกันเอง ขอฝากไว้ด้วยนะครับ อีกไม่นานแล้วเราจาพบกัน เราพร้อมเป็นพันธมิตรกับทุกสมาคมเสมอ
เว็บไซต์ของอนาคตหัวหน้าสมาคมที่กำลังจะจัดตั้งขึ้น www.bbdgangza.co.cc ไปเยี่ยมชมและพูดคุยกันได้นะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]